Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามท่านที่ใช้ Abit Fatality AN9 32X ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามท่านที่ใช้ Abit Fatality AN9 32X ครับ

คือไฟด้านหลังบอร์ดนี่ที่มันกระพริบวนไปวนมานี่จะให้มันติดค้างไว้เลยได้ไหมครับไม่ต้องกระพริบ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับบบ

แง่วไม่มีใครใช้เหมืนเราเลยหรือ

Comment

ปิดไม่ได้ครับ

Comment

ไม่รู้อ่ะ เดือนหน้าจะไปซื้อเหมิอนกัน รุ่นเดียวกะท่านเลย
        เปนไงครับใช้ดีไหม แต่ส่วนตัวผมเปงแฟน Abit ครับเพราะ
        ใช้มาตั้งแต่ AN7-S แล้วครับ ชอบๆ แรงๆ

Comment

หลังบอร์ดมี LED ด้วยหรอครับ เปงไงอ่ะ ถ่ายมาให้ดูได้ไหมครับอยากเหนเพราะจาซื้อเหมือนกัน

Comment

หายเลย

Comment

ไปเลือกsetup >โหมด light ที่โปรแกรม guru panel ตั้งได้ 6 แบบมั้ง

Comment

Working...
              X