Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram cosair XMSซื้อ cl4 หรือcl5 ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram cosair XMSซื้อ cl4 หรือcl5 ดีคับ

ใช้กับ E6300 965pDs4
    แรมเก่าเป้นKINGTON YF-5 667ลากไป2.5เองอะแถมไม่ค่อยเสถียรเท่าไหร่แฮงปุปraidหลุดอีก
    เลยมองโจรสลัดเอาตัวcl4 หรือ cl5ดีคับ ลากไม่เยอะเอา3Gพอ

ขอถามเพื่ออนาคตหน่อยนะคับช่วยกะๆกันหน่อย
    E6300เดิมๆที่1.8GHz มันจะพอเข็นNvidia 9800GTS ไหวมั้ยคับ ถ้าไหวก็จะได้เปลี่ยนจากXMS 2G ไปเป็นแรมบ้านๆ4G ดีกว่า

THX

ตัวcl4 หรือ cl5 ตอบแบบไม่ค้องคิดเลยว่า cl4ซิครับท่าน ยิ่งน้อยยิ่งดี

Comment

ฟิตๆคับ ยิ่งฟิตยิ่งเสียว
      ปล.9800 GTS!!!!!!!!!!!

Comment

ถ้าท่านเป็นขาโอเวอร์คล๊อกแบบฮาร์ดคอร์แนะนำ CL4 ครับ แต่ถ้าลากนิดๆหน่อย CL5 ก็ยังไหวครับ

Comment

Working...
        X