Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ GF 8500 Gt หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ GF 8500 Gt หน่อยคับ

ผมเอา ATI HD 2600 Pro ไปเปลี่ยน มาเพราะมีปัญหากับ xp เยอะมาก
    ไปเปลี่ยนเป็น วินฟาส PX8500 Gt 512 มา แต่ใช้แล้วเครื่องลื่นดีคับแต่ภาพบางส่วนมันไม่ลื่นตามอ่ะคับ
    อย่างเล่น Cabal เล่นลื่นดีแต่เวลาวิ่ง ภาพมันจะหยุดๆนิดๆอ่ะคับ
    แบบนี้ผมควรใช้ Diver ตัวไหนดีอ่ะคับ ผมใช้ตัวที่แถมมากับกล่อง

ลองใช้ Driver 163.71 ดูซิครับ ใช้แล้วน่าจะลื่นนะครับ

Comment

น่าจะเปลี่ยนเป็น 8600GT มากกว่าครับ อาจจจะกระตุก เพระา การ์ดแรงน้อยไปก็ได้ครับ

Comment

x1950 ดูก็ได้ 8600 GT ก็ดี

Comment

ขอบคุณคับ พอดีเปลี่ยนเป็นตัวที่ราคาใกล้เคียงกันอ่ะคับ งบน้อย T-T
          Last edited by PAT-STRIKE; 11 Oct 2007, 20:18:41.

Comment

Working...
          X