Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านวิกรณ์อยู่ไหม ช่วยเหลือด่วน คนอื่นด้วยก็ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านวิกรณ์อยู่ไหม ช่วยเหลือด่วน คนอื่นด้วยก็ได้

power suppile 24 pins 700w dtech-silver
    ใช้กะเคสนี้ได้ไหมอะ http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0004427

ใช่การ์ดจอ 8600gt forza ddr3 ได้ไหม อะ ไฟพอไหม

ใช้กะสเปคนี้มีปัญหาไหม
    e2140
    asus p5vd2-vm
    ram 1*2gb ddr2 667
    hdd 160 gb seadate
    forza 8600gt ddr3

กลัว พัดลมไม่พอ อะ ห้องเปงห้องแอร์

Comment

psu น่าจะ ok

Comment

แล้วเคส โอเคไหมอะ พัดลม มานมีตัวเดียวเอง แต่อยุ่ในห้องแอร์ ไม่รู้ไหวไหม

Comment

PSU พอกับระบบครับ ส่วนเคช เหมือนๆกันหมดแหละครับ ในความคิดผมนะ

แต่ไม่รู้ราคา PSU เท่าไร ถ้า 1500 เอา ENERMAX 350W ดีกว่าครับ

Comment

พอครับ พอ ไม่เหลือบ่ากว่าแรงหรอกครับ สบายๆ

Comment

พอครับ แต่ต้องไปดูขนาดของเคสด้วยนะครับ กลัวว่าขนาดจะใส่ไม่ได้

Comment

มานเขียนว่าเชสำหรับ p4 อะ วัพพลาย จะช่ายกะ e2180 ได้ไหมอะ

Comment

ตัว power มานเขียนว่าสำหรับช่ายกะ p4 อะ ถ้าช่ายกะ e2140 มีปัญหาริป่าวอะ

Comment

wไม่มีปัญหาครับ
                    Last edited by wikorn; 11 Oct 2007, 18:36:22.

Comment

ต้องเรียนท่านเทพ ก๊ากๆ

Comment

Enermax 350 Watt อีกเสียงคับ

Comment

Working...
                        X