Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับจอ

ถ้าเล่นเกมที่เป็นHD แต่จอไม่ซัพพอร์ทHD จะมีผลทำให้เกมกระตุกใหมครับ

กำลัง งง ครับ ว่าถ้าจอไม่รับ HD แล้วเล่นเกมส์ HD มันจะมีให้ปรับความละเอียดเหรอครับ

Comment

จอก็อยู่ส่วนจอครับแสดงผลอย่างเดียว ไม่ได้ประมวลผลกับการ์ดจอถ้ากระตุกคงเป็นที่การ์ดจอ

Comment

งงเหมือนกัน

Comment

ก็คือเกมมันเป็นแบบHDมาอยู่แล้วไงครับ แต่มันก็เล่นบนจอCRTได้ ซึ่งจอผมไม่ซัพพอร์ทHD แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจว่ามันเกี่ยวกับจอใหม

Comment

จอไม่รับ HD ก็เอาจอมาเสียบ DVI หรือถ้า ไม่รับ DVI เป็น ANALOG ก็เสียบ ANOLOG ถ้าการ์ดประมวลผมทัน มันก๋ไม่กระตุกครับ เพราะมันเสียบข้ามรูไม่ได้อยู่แล้วครับ

Comment

อ่อ งี้นี่เอง

Comment

Working...
              X