Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง driver ATI Omega"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง driver ATI Omega"

driver omega ati คืออะไรเหรอคับ และถ้าเป็นของ driver ATI โดยตรงอันไหนดีกว่าคับ มีข้อแตกต่างกันอย่างไรคับ

มันโมดิฟาย Driver ATI ให้แรงขึ้นครับ ตัดส่วนที่ไม่จำเป็นออก ผมก็ใช้อยู่ครับ แรงขึ้นครับ โดยไม่จำเป็น OC การด์จอเลย สำหรับผู้ที่ไม่มีความรู้เรื่อง Oc การด์จอ ครับใช้ได้เลย แต่ผม OC การด์จอและใช้ Driverนี้ด้วยครับ มันรีดพลังออกมาได้เหลือจริงๆ

Comment

ผมก็ใช้ครับ โอเมก้าไดรเวอร์เนี่ย ชอบ ๆ

Comment

แรงขึ้น จิง ๆ คับ ใช้กะ PowerColor X1650 AGP ก็แรงขึ้นนะ
        ก้อมัน OC การ์ด ไม่ได้ นี่นา T_T

Comment

driver omega ati โหลดได้จากไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by JumpaA View Post
            driver omega ati โหลดได้จากไหนเหรอครับ
            ติดตามข่าวสารเรื่องไดร์เวอร์ได้เรื่อยๆจากเว็บนี้เลยครับ....
            http://downloads.guru3d.com/Videocar...ified)_c2.html

Comment

ผมลองเเล้ว หน้าจอเล่นเกมส์ อยู่ดับไปเลยครับ

เป็นเพราะไรครับ

Comment

แล้วของ nvidia หล่ะ หุหุ

Comment

Working...
                X