Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600mGT ช่วยคอมเม้นกันครบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600mGT ช่วยคอมเม้นกันครบ

8600mgt ผมทดสอบ Aquamark3 ได้ 84,801 ถือว่าพอใช้ได้บางไหมคับ
    driver 163.75 คับ

จะเอารูปให้ดูแต่โพสไม่เป็น

Comment

จะเอารูปให้ดูแต่โพสไม่เป็น

Comment

ทำไมได้เยอะจังคับเนี่ย เครื่องผมเอง83000กว่าๆตลอดไม่เคยถึง84000ซะทีนึง ถ้ามีdriverตัวใหม่ก็ช่วยลงไว้ให้ด้วยนะคับขอบคุณมาก

Comment

driver 163.75 vista32 bit bata ครับ ผมอยากลงให้แต่ไม่รู้ว่าทำยังไง
          จะโพสรูปให้ดูยังโพสไม่เป้นเลยครับ(มือใหม่) สอนผมหน่อยดิเดี๋ยวถ้าผมทำเป็นแล้วจาลงไว้ให้

Comment

driver 163.75 vista32 bit bata ใช่จากแลปทอปทูโกรึป่าวคับ

Comment

YESSS ถูกต้องคราบบไปโหลดเลยโลด เล่นเกมBIOSHOCKนะลื่นมากก มาก ปรับภาพได้สุดสุด

Comment

ผมไม่เข้าใจอ่ะ ไม่เห็นมีบอกเลยว่าตัวไหนใช้ได้กับ5920G 302G16ที่ผมใช้อยู่เลยอ่ะ แล้วใช้อันไหนล่าสุดหรอคับ ขอโทษด้วย ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เลยอ่า ตอนนี้ผมลองaqua marks3ได้83000ต้นๆเองไม่เห็นได้84000ซะที

Comment

ผมพึ่งเปลี่ยนเป็น 163.74 Vista32 จาก laptop2go
                  5920G 302G16 เหมือนกันครับแต่ 3Dmark06 ได้แค่ 319x เองครับ เห็นเวบนอกได้ 32xx up
                  ส่วน Aquamark ตามรูปเลยครับ รันเมื่อวานเอง

Comment

โห ไรกันนี่ ผมยังไม่เคย84000เลยอ่ะ

Comment

แล้วปิดโปรแกรมหมดเลยค่อยรันตัวนี้รึป่าวอ่ะคับ เพราะตอนเปิดเครื่องมานี่เครื่องมานรันอะไรนักก็ไม่รู้อ่าคับ ถ้ารู้ว่าทำไงให้มันไม่เปิดอีกเวลาเปิดเครื่องครั้งต่อไปช่วยบอกผมด้วยนะคับ ขอบคุณครับ

Comment

ลองลง163.74ละคับ แรงขึ้นจิงๆ แต่ได้แค่84900เองง่ะ ทำไงได้85870อ่า ไม่เคยได้เยอะๆเท่าคนอื่นเลย เป็นเพราะแอนติไวรัสป่ะ ตัวเครื่องมานให้norton90วันมาอ่ะ

Comment

ปิดหมดครับ ถ้าอยากรู้ว่าทำไงไปดูที่ www.itharem.com หัวข้อ tip ชื่อวิธีเร่งความเร็วvistaให้สุดขีด

Comment

แล้วอัพตัวใหม่นี่ไปแล้วจะมีปัญหาไรป่าว แต่รู้สึกพออัพตัวนี้แล้วพัดลมเสียงดังขึ้นนะ

Comment

ไม่เห็นมันดังเลยงะ แต่รู้สึกว่ามันแรงงงงงงงงงง ฮิฮิฮิฮิ

Comment

Working...
                              X