Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8800GTSขึ้นbluescreenหลังีpdate patch= =

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8800GTSขึ้นbluescreenหลังีpdate patch= =

คือผมไปโหลดdriverของทางืvidiaมาอะคับ
    เเล้วพอลงเสร็จรีสตาทเครื่องพอโหลดbiosเสดหมดพอมีเมาสขึ้น(จอยังดำ)
    มันก็ขึ้นจอฟ้าerrorเกี่ยวกับnv4.driverไรนี่เหละ codeมะนประมาน000.000.000.
    8Eไรงี้เหละฮับ= =

ลืมอีกอย่างของผมwindowxpนะฮับ
    ซื้อคอมจากร้านJedi

Comment

XP ไหน สงสัย V. หรือ Dark แน่เลย

Comment

มันเหมือนvistaอะฮับ
        ผมก็ไม่รุเหมือนกัน= =
        ตรงpropertieบอกsp2เเต่เหนไนcontrol panelมันมีvistaด้วย
        เครียด....

Comment

Dark นี่เอง

Comment

เเล้วทำไงดีอะฮับ
            คือปัญหามันอยู่ที่วินโด่ไช่ปะฮับ
            พอดีเล่นบางเกมเเล้วภาพมันเปนเหลี่ยมๆสีๆเปนช่วงๆอะ
            company of heroเปนนิดหน่อยนานๆที
            cabalเปนหนักหน่อย
            graw2นิดหน่อย

Comment

ลองโหลด Driver มาใหม่ยังคะ

Comment

ก่อนที่จะลงไดร์เวอร์ตัวใหม่นี่ ได้ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าหรือยังครับ ถ้ายังไม่ลบมันก็จะทำให้เกิดจอฟ้าได้ครับ

วิธีลบก็เข้าไปลบใน Add and Remove Program ใน Control Panel ครับ

Comment

ยังไม่ได้ลบตัวเก่าก่อนลงเลยอะคับ
                  เด๋วคืนนี้ลองไหม่ฮับ

Comment

Working...
                  X