Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคย oc แบบ auto มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคย oc แบบ auto มั่งครับ

คือผมเข้าไปเซต เห็นมันมีค่า auto ผมเลยตั้ง auto ทั้ง cpu และ ค่าไฟครับ แล้วพอมาเปิดดู cpu-z ปรากฏว่า

Core speed : 2.310 Mhz
    Multiplier : X 11.5
    Core Voltage : 1.360 V

CPU ที่ใช้ คือ AM2 4400+ ครับ เป็นแบบนี้มันปกติรึเปล่าครับ แล้วนี่คือ oc แล้วใช่มั้ยครับ ถึงได้ 2.3 Mhz แล้วเครื่องจะเป็นไรมั้ยครับ มือใหม่อยู่ครับ

ขอบคุณมากครับ

2.3 GHz ครับ ไม่ใช่ 2.3 MHz

ปกติครับ

Comment

ปกติครับ

Comment

ปกติ อะ
        แกว่ง นิดๆ หน่อยๆ ครับ

Comment

ขอบคุณครับ แสดงว่า ยังไม่ได้คล้อกเลยสิครับ พอผมไปเลือก x7.5 มันก็เหลือ 1.5 Ghz อะครับ งงไปหมดแล้วครับ

Comment

Auto ไม่เวิร์คแน่ ๆ ครับ

Comment

Working...
            X