Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามการไรท์แผ่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามการไรท์แผ่นครับ

ผมไปโหลดบิตไฟล์ วินโดว์มา แต่นามสกุลของไฟมัน .nrg ผมจะต้องไรท์ยังไงให้มัน ออโต้รัน ล่ะครับ
    ผมใช้ nero คำสั่ง สร้างดิสที่บูตได้ ผมโหลดวินโดว์มา 6ตัวเจอ นามสกุล .iso หมด ไรท์ไปก้ไม่มีปัญหาครับ ออโต้รันหมด พอเจอไฟลนี้ .nrg ไรท์แล้ว ไม่ ออโต้รัน เลย งงครับ

.nrg ก็เหมือนกับ ISO แหละครับไรท์เหมือนกัน เนโรก็ไปที่ recorder -> burn image

Comment

ดับเบิ้ย คลิกเลยก็ได้ไม่ใช้หรอ

Comment

ไรท์ได้ละครับ เส้นผมบังภูเขาครับ -*-

Comment

Working...
        X