Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีซัพพาย ที่ใช้ โซริก หรือยังอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีซัพพาย ที่ใช้ โซริก หรือยังอะครับ

ขอถามผู้รู้หน่อยนะครับ ว่า ตอนนี้มีซัพพาย ที่ใช้ โซริก หรือยังอะครับ

ถ้ามีจริงคงน่าสอยมากครับ 555+

ดันไป อยากรู้ด้วย
    แล้วจะส่องดูไงนะ มันอยู่ข้างใน อะ ^^

Comment

เอาหัวแร้งจี้เปลี่ยนเองจิ

Comment

เหอๆ เอากันใหญ่

Comment

ถ้างัน ผมว่าราคามันคงแพงสุด ๆ เลยแหละ แบบว่า แพงโคตร ๆ

Comment

ไฟคงจะนึ่งน่าดูถ้าเจอกับพวกเมนบอดร์ที่เป็นโซริกทั้งหมด 555+

Comment

เมืองไทยน่าจะยังไม่มีนะ เมืองนอกไม่รู้นะครับ
              แต่ผมว่าถ้ามีจริงนี่ สงสัยอายุการไช้งานจะนานขึ้นอีกนะ แถมทนด้วย เพราะมันทนร้อนดีกว่าเยอะเลย

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                เมืองไทยน่าจะยังไม่มีนะ เมืองนอกไม่รู้นะครับ
                แต่ผมว่าถ้ามีจริงนี่ สงสัยอายุการไช้งานจะนานขึ้นอีกนะ แถมทนด้วย เพราะมันทนร้อนดีกว่าเยอะเลย
                อยากให้ออกมาไวๆเช่นกับครับเบื่อกับซัพพายเสียบ่อยๆ

Comment

Working...
                X