Announcement

Collapse
No announcement yet.

สามารถสร้าง Daemon Tools หลายๆ Drive ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สามารถสร้าง Daemon Tools หลายๆ Drive ได้ไหม

สามารถสร้าง Daemon Tools หลายๆ Drive ได้ไหมครับ แบบว่าผมมีหลายเกมส์ที่ต้องใช้ Daemon Tools อ่ะครับ

ได้ครับ สูงสุด 4 Drives ใน Version แจกฟรี

Comment

ทำยังไงอ่ะครับ อธิบายที ไม่เข้าใจครับ

Comment

ตรงที่ ท่านจะ Mount จะเห็น Set Number of Device เอาเมาท์ไปทาบตรงนั้นแล้วจะเห็นตัวเลขจำนวน Drive ที่ท่านต้องการ

Comment

แจ่มมากครับท่าน ขอบคุณครับ

Comment

ของผมสร้างได้ 4 แต่ถ้าใช้ แอลกอฮอล จะได้ 10 กว่า แน่ๆ คับ

Comment

แต่เครื่องผมเป็นไรไม่รู้มันมองไม่เห็นไดรว์ที่ daemon tool สร้างขึ้นอ่ะ

Comment

Working...
              X