Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรอ Asus P5E อยู่ตอนนี้ของมาแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรอ Asus P5E อยู่ตอนนี้ของมาแล้วนะครับ

พอดีเมื่อเย็นไปเดินมาเห็นที่ busitek กับ compute&more มีขายแล้วนะครับราคาประมาณ 9300 บาท(โหดจังผมว่าจะซื้อเลยกลายเป็นจะต้องคิดดูอีกทีไปเลยครับไม่คิดว่ารุ่นเล็กสุดจะแพงขนาดนี้ เพราะเห็นมันซอยหลายรุ่นเพราะราคาในใจประมาณ 7-8 พันเองครับ )

http://www.asus.com/products.aspx?l1...73&modelmenu=1

เล่งอยู่เหมือนกัน เห้นราคาโตะใจ เล่นพี่มืดต่อไปดีก่า - -

Comment

ผมก็กะว่ารุ่นเล็กมันคงไม่แพง... เห็นราคาแล้วเบรกแทบไม่ทัน - -a

Comment

รอดูผลเทสว่าจะสมกะราคามั้ย สงสัยคงต้อง P35 ต่อไป

Comment

ซิปเซนx38แตกต่างกับp35ยังไงครับ

Comment

แพงแบบนี้เลือกยี่ห้ออื่นที่ความแรงใกล้กันก็ได้ เหอๆ

Comment

แพงไม่เป็นไร Asus แพงก็จริง แต่ปรับ BIOS ง่ายอ่ะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                แพงไม่เป็นไร Asus แพงก็จริง แต่ปรับ BIOS ง่ายอ่ะ
                แพงไม่เป็นไรปรับ Bios ง่ายจริงแต่ไม่แรงนี่สิปัญหา อิอิ

Comment

Originally posted by ArtBow View Post
                  ซิปเซนx38แตกต่างกับp35ยังไงครับ
                  FSB 1600
                  DDR2 1200

เฉพาะเจ้า MB ตัวนี้นะครับ

แต่ชิพเซทจริงๆก็ตาม link ครับ
                  http://www.intel.com/products/chipsets/X38/index.htm
                  Last edited by babyInnocence; 12 Oct 2007, 03:07:54. Reason: เพิ่ม link ครับ

Comment

ผมว่า รอสักพักเดี๋ยวราคามานก็ลงมาให้เราเล่นได้ครับ

Comment

อยากเห็นหน้า Bios จริงๆ เลย..

Comment

มันมีอะไรดีบ้างนิ ตัวนี้ ไม่ค่อยรู้เรื่องเลย

Comment

มันดีกว่า P35 เยอะไหมอ่ะ ถ้าต่างกันไม่มาก จะได้เล่น P35 ต่อไป เห็นราคาแล้วต้องถอยเลย

Comment

ไม่คิดมากก็เล่น P35 เถอะเพราะการ OC หรือประสิทธิภาพใกล้กับ P35 มากอีกทั้ง ตัว X48 ไม่เกิน 1 เดือนนี้จะออกมาแล้วคาดว่ายี่ห้อ G ออกมาก่อนตามเคย

Comment

ปกติ intel เทคโนโลยี ใหม่มาเปิดตัวแพง ไม่กี่เดือนก็ลง มาอีก รอดูผลเทสดีกว่า

Comment

Working...
                              X