Announcement

Collapse
No announcement yet.

********ถามเรื่องPSUครับ*******

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ********ถามเรื่องPSUครับ*******

ตอนนี้ใช้ psu 300 w (ติดเครื่องมา)
    ตอนี้ใช้ไฟไปกับ
    CPu,MB,ram*2,DVD*2,HD*2,agp 9250 128MB
    แล้วเมื่อวานไปถอยเจ้า XFX7600GT มา มันมีช่องให้เสียบไฟเพิ่มด้วย ที่ร้านบอกว่า psu ที่ใช้อยู่ไม่พอ
    ผมเลยกลับมาเอา HD ออกตัวนึงแล้วเสียบให้ agp ใหม่แทน มันก็เล่นได้ครับ แต่รู้สึกว่าการตอบสนองของ windoes มันช้าลง (เปิดอะไรช้ากว่าเดิม)
    มันเป็นเพราะไฟไม้พอหรือเป่าครับ
    นี้กะจะลองเสียบ HD กลับเพิ่มไปอีกไม่รู้ว่าจะมีผลอย่างไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ลองไม่รู้ครับ ถ้ารีสตาร์ส หรือดัน เปลี่ยนได้เลย

Comment

ไม่ลองไม่รู้ครับ ถ้ารีสตาร์ส หรือดัน เปลี่ยนได้เลย

Comment

เปลี่ยนดีกว่าคับ เด๋วมันพาอย่างอื่นพังไปด้วย

จะลำบากเปล่าๆคับ

Comment

ก็ลองเสียบดูสิ

Comment

Working...
          X