Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูผล Test ของผมให้ทีครับ เพิ่งซื้อ ASUS 8800 GTS 320M นะครับ ซื้อมา 11790

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูผล Test ของผมให้ทีครับ เพิ่งซื้อ ASUS 8800 GTS 320M นะครับ ซื้อมา 11790

ช่วยดูผล Test ของผมให้ทีครับ เพิ่งซื้อ ASUS 8800 GTS 320M นะครับ เพิ่งซื้อมา 11790 ร้าน busitek พันทิพย์ครับ ช่วยดูคะแนนทีครับ ทำไมมันน้อยจัง ครับ ผมไม่ได้ OVERCLOCK เลยนะครับ เพราะทำไม่เป็นเลยครับ ช่วยทีนะครับ ผมกลัวโดนหลอกอ่ะครับ
    สเป็กเครื่องผมนะครับ
    Intel Core2 Duo E6550
    RAM 2GB บัส667
    เมนบอท P5B แฟตไบออสเป็น บัส1333 แล้ว
    ฮาร์ดิส 160G
    VGA ASUS GF8800GTS GeForce 8800GTS, 320MB 513/1580 MHz Core มันน้อยไปไหมครับ ผมตัดสินใจผิดไปไหมครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

แหมมม...

- เค้าจะหลอกไงอ่ะครับ
    - ปกติครับ

Comment

อืม จะมาถามหรือมาอวดน่ะ

Comment

ไม่น้อยปกติดีจ้า

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          แหมมม...

- เค้าจะหลอกไงอ่ะครับ
          - ปกติครับ
          เชื่อท่านนี้ แหละ ครับ สูดย๊อด แน่นอน ครับ

ท่านๆ ยืมลายเซ็นไปโพล่ที่ห้องจัดชุดมั้งดิครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            เชื่อท่านนี้ แหละ ครับ สูดย๊อด แน่นอน ครับ

ท่านๆ ยืมลายเซ็นไปโพล่ที่ห้องจัดชุดมั้งดิครับ
            ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              ได้เลยครับ
              ...

Comment

การ์ดผิดปกติแล้ว ทิ้งมาให้ผมเถอะครับ 555

Comment

ม่ะได้อวด ครับป๋ม ผมเป็นสมาชิกใหม่อ่ะครับ ขอความชี้แนะด้วยครับ กว่าผมจะมีเงินซื้อได้ตั้ง 4 เดือนแนะครับ ผมเก็บเงิน ตั้งนานแนะเลย กลัว โดนหลอกอ่ะครับเลยมะแน่ใจ เพราะผมเห็น การ์ดมันเหมือนกันหมดเลยอ่ะครับ ของ ASUS XFX .....แล้วก็มีอีกอ่ะครับ ทำไมการ์ดมันเหมือนกันเลยครับ พี่ๆครับ ผมอยากถามความคิดเห็นครับว่า ระหว่างเรา OVERCLOCK กับไม่ OVERCLOCK มันจะเล่นเกมต่างกันเยอะไหมครับ แล้วเวลาใช้งานจริงจะ ลำบากไหมครับ ช่วยชี้แนะผมด้วยครับ อยากทราบมากๆเลยครับ**น้องใหม่**

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                    ม่ะได้อวด ครับป๋ม ผมเป็นสมาชิกใหม่อ่ะครับ ขอความชี้แนะด้วยครับ กว่าผมจะมีเงินซื้อได้ตั้ง 4 เดือนแนะครับ ผมเก็บเงิน ตั้งนานแนะเลย กลัว โดนหลอกอ่ะครับเลยมะแน่ใจ เพราะผมเห็น การ์ดมันเหมือนกันหมดเลยอ่ะครับ ของ ASUS XFX .....แล้วก็มีอีกอ่ะครับ ทำไมการ์ดมันเหมือนกันเลยครับ พี่ๆครับ ผมอยากถามความคิดเห็นครับว่า ระหว่างเรา OVERCLOCK กับไม่ OVERCLOCK มันจะเล่นเกมต่างกันเยอะไหมครับ แล้วเวลาใช้งานจริงจะ ลำบากไหมครับ ช่วยชี้แนะผมด้วยครับ อยากทราบมากๆเลยครับ**น้องใหม่**
                    - nVida คงขอร้อง แกมบังคับครับ ว่าการ์ดรุ่นนี้ ไม่อนุญาติให้มีการดัดแปลง ทำให้ทุกยี่ห้อเหมือน Ref Card ทั้งหมด
                    - ที่เค้า OC เพราะ อยากให้การ์ดแรงขึ้นครับ อาจจะต้องการปรับ effect ที่สูงขึ้น หรือ อยากให้ลื่นขึ้นกว่านี้ แต่ความเร็วเดิมๆของการ์ดไม่เอื้ออำนวย เลย OC ครับ

ไม่รวมพวกที่ชอบอยู่ไม่สุขนะครับ ไม่มีเหตุผล ขอให้ได้ OC อิอิ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                      ช่วยดูผล Test ของผมให้ทีครับ เพิ่งซื้อ ASUS 8800 GTS 320M นะครับ เพิ่งซื้อมา 11790 ร้าน busitek พันทิพย์ครับ ช่วยดูคะแนนทีครับ ทำไมมันน้อยจัง ครับ ผมไม่ได้ OVERCLOCK เลยนะครับ เพราะทำไม่เป็นเลยครับ ช่วยทีนะครับ ผมกลัวโดนหลอกอ่ะครับ
                      สเป็กเครื่องผมนะครับ
                      Intel Core2 Duo E6550
                      RAM 2GB บัส667
                      เมนบอท P5B แฟตไบออสเป็น บัส1333 แล้ว
                      ฮาร์ดิส 160G
                      VGA ASUS GF8800GTS GeForce 8800GTS, 320MB 513/1580 MHz Core มันน้อยไปไหมครับ ผมตัดสินใจผิดไปไหมครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ชอดูแบบลากเต็มๆทั้งcpu+vga ได้ป่ะ

Comment

ว๊าย

ไม่ถึง หมื่นเหรอเนี่ย

ของผมก็ยังไม่ลองเหมือนกัน

นึกว่าถึงหมื่น

ซะงั้ลลลลล
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

06 ถ้าใช้ C2D OC + 8800 OC ทะลุสบายๆครับ ประมาณ 11000+ ครับ

Comment

- nVida คงขอร้อง แกมบังคับครับ ว่าการ์ดรุ่นนี้ ไม่อนุญาติให้มีการดัดแปลง ทำให้ทุกยี่ห้อเหมือน Ref Card ทั้งหมด
                            - ที่เค้า OC เพราะ อยากให้การ์ดแรงขึ้นครับ อาจจะต้องการปรับ effect ที่สูงขึ้น หรือ อยากให้ลื่นขึ้นกว่านี้ แต่ความเร็วเดิมๆของการ์ดไม่เอื้ออำนวย เลย OC ครับ

ไม่รวมพวกที่ชอบอยู่ไม่สุขนะครับ ไม่มีเหตุผล ขอให้ได้ OC อิอิ

พวกที่ชอบอยู่ไม่สุขนี่ พวกไหนครับ เอิ้กๆ ..

Comment

ของผมการ์ดตัวเดียวกันนี่แหละ แต่ดันไปที่ 625/920
                              cpu 6750 (400*8)
                              บอร์ด P5K
                              ram Kingston value 800 2 แท่ง
                              ได้ 3Dmark06 109++

แค่นี้แหละครับ

Comment

Working...
                              X