Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวงมาลัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวงมาลัย

พวงมาลัยรถแข่ง
    ใครใช้เล่นมั่งครับ
    ผมเล๊ง GAMEMON เพราะถูกดี 2500 ได้มั้ง
    มีอีกยี่ห้อแปลกดี Trustmaster ไม่รู้ดีเปล่า
    แล้ว Saitek ตัวไหนดีเปล่าครับ
    MOMO ดังสูง แต่แพงอ่ะ
    ตัวไหนดีครับ งบก็ประมาณ 2000
    มานดีเปล่า กลัวไม่ดีอ่ะ...
    เตรียมไว้เล่น คาบ้อน
    อยากถามประสบการ์ณจากคนทีใช้เพระยังไม่เคยใช้
    อีกอย่างคือซื้อครั้งเดียว ไม่มีตังเปลี่ยนอีกแล้ว

เพื่อนผมซื้อ โมโม่มา 2700 อ่ะครับ ที่พันทิพชั้นก่อนบนสุด คนขายเป็นลุงสูงอายุนิดนึง

Comment

4แยกไฟแดงคับ พวงละ 20 บาท

ล้อเล่นคับ(ขำวันละนิดจิตแจ่มใส)

Comment

2700 เป็นไปได้ไง..

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันครับแต่ซื้อมาตั้งแต่ประมานต้นปีแล้ว ผมว่าจะไปเดินหาดูยังไม่มีเวลาเลย

Comment

หามือสองก็ได้คับ Momo อ่ะ

ราคาประมาณ 2500-2800 เองคับ แบบมีประกันด้วยนะ

Comment

อ๋อครับ ขอบคึณคับ

Comment

เหอเหอ ผมล่อไปตั้ง 10000 แน่ะ - -
                GT Force Pro จร้าหุหุ พวงมาลัยหมุนเท่ารถจิง - - หมดตูดไป

Comment

เคยไปลองมาเหมือนกันครับ GT Force Pro อ่ะ ถามหน่อย เล่นจริงๆ ไม่เมื่อยหรอคับ หมุนตั้งหลายรอบกว่าจะสุด=_="

Comment

-*- โหเทพโคตร

Comment

หมื่นเลยรึ แพงดีจัง อยากซื้อพวงมาลัยมาเล่นเหมือนกัน

Comment

GT Force Pro ของเค้าเทพจริงครับ ตอบสนองเหมือนจริงเหมือนกะ MOMO เลย แถมมีกระปุกเกียร์แยกอีก หัวเกียร์หรูอีกตะหาก วัสดุก็แข็งแรง เสียอย่างเดียว เล่นMost Wanted ลำบากครับ เวลาจะหักหลบตำรวจแบบสุดๆ ต้องหมุนถึงรอบครึ่ง =_=" หลยไม่เคยพ้นสักทีง่ะ เวลาใช้ตัวนี้เล่น

Comment

ลืมบอกไป ผมไม่ได้ซื้อนะ ไปลองที่ร้านมาคับ

Comment

Working...
                          X