Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สู้ไม่ได้ถอยดีก่า....อิอิ

Comment

Originally posted by tipgo View Post
      ก่อนรื้อไม่กี่วันครับ เอากะเขาสะหน่อยกับชุดน้ำน้อยๆมั่วๆของผม อิอิ
      ประธานสู้ๆ อิอิ

แล้วเวลาโหวต ทำยังไงอ่ะ พิมพ์ลงไปในนี้เลยเหรอครับ

Comment

Originally posted by HaNoom View Post
        ประธานสู้ๆ อิอิ

แล้วเวลาโหวต ทำยังไงอ่ะ พิมพ์ลงไปในนี้เลยเหรอครับ
        เอาไรไปสู้กับเขาครับป๋า ของผมยังอ่อนๆเอง

Comment

ผมเล็กผมยอมม TT

Comment

อัพเดท ผู้เข้าประกวด
            หมายเลข1 ท่าน rainonew
            หมายเลข 2 ท่าน cefiro-a33
            หมายเลข3 ท่าน Flip
            หมายเลข4 ท่าน arkomk
            หมายเลข 5 ท่าน tipgo
            ผมคนกลางคับ พูดได้อย่างเดียว ว่า เกินคำว่าสวยไปแล้ว เทพๆทั้งนั้นเลย จะได้ยั่งงี้มั่งมั้ยเนี่ย
            "รบกวนอ่านกฎของกระทู้นี้ด้วยครับ" " ห้าม Quote รูป " รบกวนแก้ไขด้วยครับ ขอบคุณครับ"
            ขอบคุณท่าน ZoLKoRn ด้วยครับ ที่กรุณามาดูแล เป็นเกียรติอย่างสูงครับ

Comment

Originally posted by koonkub View Post
              ขอบคุณท่าน ZoLKoRn ด้วยครับ ที่กรุณามาดูแล เป็นเกียรติอย่างสูงครับ
              ไม่เป็นไรครับ ยินดีอย่ายิ่งครับ แล้วก็ไม่ต้องถือเป็นเกียรติอะไรหรอกครับ ผมก็สามัญชนคนธรรมดาคนหนึ่งเหมือนๆกับทุกท่านที่นี่แหละครับ
              เพียงแต่อยากให้เคารพในกฎกันบ้างนะครับ แล้วก็เรื่อง Quote นี้นะครับ ผมเองก็เคยพูดไปหลายๆครั้งจากหลายๆกระทู้แล้วเหมือนกัน
              เพราะ Quote กันแบบไม่ลืมหูลืมตา เก็บมาทุกรูปกระทู้นี้ยาวเป็นหางว่าวโดยไม่จำเป็น ก็เลยโดนใจกับกฏข้อนี้ของท่านนะครับ

ปล. น่าจะรณรงค์เรื่องนี้กันสักนิดนะครับ เก็บมาเฉพาะตัวอักษรที่จะตอบโต้ ก็น่าจะเพียงพอยกเว้นแต่บางรูปที่จำเป็นต้องใช้รายละเอียด
              ในภาพเพื่อสอบถามอะไรประมาณนั้น

ด้วยความเคารพ

Comment

สวย ๆ ทั้งนั้นเลย
                Last edited by meo95; 30 Oct 2010, 07:11:59.

Comment

เอาTJ มาลงมั้งดีมั้ยเนี่ย

Comment

V1000 ของเราสู้ท่านบนไม่ได้ ไม่เอามาลงดีกว่า อิอิ

Comment

มาจับจองพื้นที่ด้วยครับ อิอิ ! สวยๆกันทั้งนั้นเลย O.o ของผมจะเป็นยังไงน้าาา

Comment

งามมากมายแต่ล่ะท่าน

Comment

รอแต่งเพิ่ม แต่เอามาลงไม่น่าจะทัน รองบอีก

สวยๆทั้งนั้นเลยแต่ละท่าน

ของท่าน Tipgo สวยบาดใจครับ อิอิ

Comment

แต่ละคนงามๆทั้งนั้นเลยไม่กล้าลง 0_O"

Comment

-*- ตั้งห้องใหม่ทำไมหรอครับ

Comment

Originally posted by Flip View Post
                                มันก็วนเวียนอยู่แถวนี้แหละท่าน อิอิ

อีกไม่นานอาจจะไปอยู่กะท่านโอก็ได้ 555 ^^
                                555+ จองแล้วคร้าบ

Comment

Working...
                                X