Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Update ด้วยคนครับ
    ย้ายจาก ATX ไป ITX ครับ

Comment

• แน่นดีครับ อยากลองพวกเคสเล็กเหมือนกันครับ แต่ติดตรงที่ผมใช้การ์ดเสียง ^^

Comment

• Originally posted by jammai View Post
        แน่นดีครับ อยากลองพวกเคสเล็กเหมือนกันครับ แต่ติดตรงที่ผมใช้การ์ดเสียง ^^
        คงต้องพวก M-ATX ครับเล็กมานิดนึง มี pci จำนวน 4 slot ครับ

Comment

• ย้ายจากเคส P3 มาเป็น View 71 เย็นขึ้นเยอะเลยครับ

Comment

• ห้องนี้เริ่มกลับมาครึกครื้นๆ ของเเต่ละท่านสวยๆทั้งนันคับ
            จัดน้ำทั้งทีจัดให้เย็นไปเลยคับบ ไม่ต้องห่วงตกรุ่นเหมือน cpu gpu

Comment

• Originally posted by prombunglam View Post
              ย้ายจากเคส P3 มาเป็น View 71 เย็นขึ้นเยอะเลยครับ
              ใช้คูลแลนด์ของอะไรครับ

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                ใช้คูลแลนด์ของอะไรครับ
                ผมใช้ตัวนี้หยดผสมครับประมาน 10 หยด

Comment

• Originally posted by leng818 View Post
                  Update ด้วยคนครับ

ของท่านเล้งมาแว้วววว

Comment

• ได้เริ่มแล้วครับ

Comment

• Originally posted by leng818 View Post
                      Update ด้วยคนครับ

อึดอัดแน่นๆมีพลังมากๆ ชอบๆครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by dech25217 View Post
                          อึดอัดแน่นๆมีพลังมากๆ ชอบๆครับ
                          ขอบคุณครับ มาลอง itx กันครับ

Originally posted by TWK. View Post
                          จะแดงหรือจะเขียวดีลุง

Comment

• จะถูกจะแพง ก็เขียวเข้าใว้ (ใช่ปาว)

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                              จะถูกจะแพง ก็เขียวเข้าใว้ (ใช่ปาว)

Comment

ท่านเล้ง ใช่ท่อขนาดเท่าไหร่อ่ะ

Comment

Working...
                                X