Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดบ้าน โม notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดบ้าน โม notebook

ตามหัวข้อครับ อยากเปิดกระทู้พูดคุย โม notebook หรือ laptop ผมเน้นไปทางระบายความร้อน
    โดยไปซื้อ power supply มา ต่อพัดลมอีก 3 ตัวมาจัดการตกแต่ง ใครมีวิธีโมแบบไหนคุยกันได้นะครับ เอาไว้เป็นแนวทางท่านอื่นต่อไป

ปล.ตอนนี้ไม่มีกล้อง
    ปล.อยากเป็น faq อิอ

ยังไงครับ งง

Comment

ผมโมรื้อมาซะเกลี้ยงเลยครับ

Comment

คือผมอยากให้มาเล่า ว่าใครโมอะไรยังไงบ้าง
        อ่ะ ตัวอย่างของผม ใช้ power supply มาแล้ว จัดแจงทำกล่อง เหมือน ที่รอง โน็ตบุ๊คที่เขาขายอ่ะครับ
        แล้วผมก็ไปซื้อพัดลมมาเป่า ระบายความร้อน ตอนนี้ไม่มีกล้องเด๋วมาแนะนำ ส่วนมใครมีรูปก็ช่วยลงกรณีศึกษาด้วยนะครับ

Comment

ผมก็เคย อยากจะ MOD NOTEBOOK แต่ ไม่มีเงิน ซื้อ

Comment

ผมเห็นแล้วนะคับ ไอกล่องโพมนั่นน่ะคับ

ได้ใจมากเลยคับ

Comment

Working...
            X