Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมก็เพิ่งสอยไปเมื่อวานเนี่ยครับ แหะๆ ดองไว้ก่อนยังไม่ได้เล่นเลย

ที่เพิ่มมาก็คงได้เรื่องของ dlc ตัว ส่วน Sound Track ผมดันไปเหมาจากนี่มาแล้ว - - ''

http://www.gamemusicbundle.com/

Comment

• Originally posted by Th3rd View Post
      มีท่านใดเล่น Batman Arkham City แล้วพบปัญหาเซฟไฟล์เสีย,สูญหาย บ้างรึเปล่าครับ? เคยเห็นในบอร์ด Gamefaqs ว่ามีหลายคน
      เล่นไปได้ 70-80% แล้วเซฟไฟล์หายไปเฉย ๆ ผมเลยยังไม่กล้าเล่นภาคสองเลย ได้แต่นั่งเก็บ Achievement ภาคแรกไปพลาง ๆ
      ภาคแรกผมเป็นครับเล่นไปไม่ถึงไหนเลยเซฟเสียขี้เกียจเล่นใหม่เลยเลิกเลย ส่วนภาค2เล่นไปนิดหน่อยยังไม่เจอปัญหาครับ

Comment

• Originally posted by nongnomsod View Post
        ME 1,2 มันสนุกไหหมครับ ผมลองเล่นภาค 3 แล้วก็ ok ดี

แล้วถ้าจะเล่นภาค 3 ควรเล่นภาค 1 กับ 2 ก่อนป่าวครับ

ปล.Key ME Amazon ใช้ผูกกับอะไรอะได้อะครับผม
        ถ้าเล่นไล่มาตั้งแต่ภาคแรกก็จะสนุกครับ แต่ถ้าเล่นภาค 2 หรือ 3 ก่อน แล้วกลับไปเล่น อาจจะหงุดหงิดนิดนึงเพราะรูปแบบการเล่น ค่อนข้างจะต่างกันอยู่บ้าง

Comment

• เป็นสมาชิก OCZ มานาน ขออยู่คลับด้วยแล้วกันครับ

User OCZ : totto3000
          Nickname: อรรถ
          Age: ตอนสมัคร OCZ อายุ 17 ย่าง 18 ครับ อายุปัจจุบันต้อง + เอง 555+
          Steam: totto3000
          Origin: totto3000

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
            ...เป็ดผงาด!.....โหดแท้เหลา!...6-1..
            Edit: นั่งดูบาซ่าร์ จบที่5-1 ขอยืนยันว่า เมสซี่ไม่ใช่คนแน่นอน!
            เป็ดแม่งมากะดวงอ่ะ...

ส่วนเมสซี่นี่.....มันเป้นร่างโคลนผสม ... ในห้องทดลองจาก DNA ของ
            เปเล่ (ความสามารถเฉพาะตัว) + มาราโดน่า (ลีลา) + เกิ๊ด มุลเลอร์ (จังหวะจบสกอร์สุดโหด)+ แวมบาสเท่น (ลูกยิงสุดแสนพิสดาร)

ไม่ใช่คนปกติแล้วจริงๆ....++

Comment

• ปตท. - บางจาก ขึ้นเบนซินโซฮอล์ 60 สต. ดีเซล 40 สต. E85 -30 สต. มีผลพรุ่งนี้

จะบ้าตาย...!!!

Comment

• ฺฺBatman ราคาไทยไม่มาสักที import ก็ 999 บาทไม่อยากซื้ออะ ใจจริงอยากได้ Version steam ดันล๊อคโซนอีก

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                  เป็ดแม่งมากะดวงอ่ะ...

ส่วนเมสซี่นี่.....มันเป้นร่างโคลนผสม ... ในห้องทดลองจาก DNA ของ
                  เปเล่ (ความสามารถเฉพาะตัว) + มาราโดน่า (ลีลา) + เกิ๊ด มุลเลอร์ (จังหวะจบสกอร์สุดโหด)+ แวมบาสเท่น (ลูกยิงสุดแสนพิสดาร)

ไม่ใช่คนปกติแล้วจริงๆ....++
                  ....ดูบาซ่าร์เล่นแล้วนึกว่ากำลังเล่นFIFA แบบ FAST....( จับเมสซี่มาผ่าดูพันธุกรรมเถอะ! เพื่อมนุษยชาติและวิทยาศาสตร์การกีฬา )....

...ท่านtotto3000 มีกล่องCODภาค1ด้วย...แหล่มแท้เหลา!...

...เดี๋ยวนี้ทางบอลผมดีขึ้น...ตั้งแต่เล่นกับแมวเหมียวบ่อยๆ...แต่ต้องแลกกับจำนวนประตูวันละ20ประตูขึ้น....หุหุ...

Originally posted by CannavaroJ View Post
                  ปตท. - บางจาก ขึ้นเบนซินโซฮอล์ 60 สต. ดีเซล 40 สต. E85 -30 สต. มีผลพรุ่งนี้

จะบ้าตาย...!!!
                  ....ซื้อจักรยานเสือหมอบมั้ยเวย์.....แต่ต้องซื้อชุดรัดไข่ตุงด้วยน๊า...
                  Last edited by RacketeeR; 20 Feb 2012, 15:07:15.

Comment

• Originally posted by totto3000 View Post
                    เป็นสมาชิก OCZ มานาน ขออยู่คลับด้วยแล้วกันครับ

User OCZ : totto3000
                    Nickname: อรรถ
                    Age: ตอนสมัคร OCZ อายุ 17 ย่าง 18 ครับ อายุปัจจุบันต้อง + เอง 555+
                    Steam: totto3000
                    Origin: totto3000
                    ลงให้แล้วครับ

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                      ..
                      ...เดี๋ยวนี้ทางบอลผมดีขึ้น...ตั้งแต่เล่นกับแมวเหมียวบ่อยๆ...แต่ต้องแลกกับจำนวนประตูวันละ20ประตูขึ้น....หุหุ...
                      ผมคงกลับมาเล่น Head to Head เพราะ เซฟตัว Pro ผมหายไป อ่ะ แม่งเซ็งชิบ.......

Comment

....ดูบาซ่าร์เล่นแล้วนึกว่ากำลังเล่นFIFA แบบ FAST....( จับเมสซี่มาผ่าดูพันธุกรรมเถอะ! เพื่อมนุษยชาติและวิทยาศาสตร์การกีฬา )....

...ท่านtotto3000 มีกล่องCODภาค1ด้วย...แหล่มแท้เหลา!...

....ซื้อจักรยานเสือหมอบมั้ยเวย์.....แต่ต้องซื้อชุดรัดไข่ตุงด้วยน๊า...
                        แต่ผมไม่มี CoD:MW ซักภาคเลยครับ 555+

Comment

ผมได้ยินข่าวแว่วๆว่าตาเเมวเหมียวแกอำราวงการ FIFA12 แบบสายฟ้าแลบแล้วนะครับใช่มะ

กำ...ข่าวกรองผิดพลาด กลับมาไวซะยิ่งกว่าสายฟ้าแลบด้วยยูสใหม่

V
                          V
                          V
                          Last edited by Sufad; 20 Feb 2012, 16:11:09.

Comment

• แอด origin ผมใหม่ด้วยงับ gameboxbon หรือ cattheripper@hotmail.com

Comment

• Originally posted by totto3000 View Post
                              แต่ผมไม่มี CoD:MW ซักภาคเลยครับ 555+

...รอกิจกรรมครับ ผมมี "COD ภาค2แบบกล่อง" เหลืออยู่3-4กล่อง แจกฟรีครับ! เก็บไว้นานฝุ่นเกาะ ถือว่าเอาไว้เก็บสะสมแล้วกัน( เจ้าของอ่านแล้วไม่โพสทักท้วง ผมก็แจกฟรีนะครับ )....
                              Last edited by RacketeeR; 20 Feb 2012, 15:44:45.

Comment

• Originally posted by nongnomsod View Post
                                ME 1,2 มันสนุกไหหมครับ ผมลองเล่นภาค 3 แล้วก็ ok ดี

แล้วถ้าจะเล่นภาค 3 ควรเล่นภาค 1 กับ 2 ก่อนป่าวครับ

ปล.Key ME Amazon ใช้ผูกกับอะไรอะได้อะครับผม
                                ภาค1เนื้อเรื่องดีมากๆ ภาคนี้เป็นเนื้อเรื่องในเขตอวกาศของสหพันธ์ แต่กราฟฟิคห่วย ระบบต่อสู้ห่วย แอนนิเมชั่นห่วย แต่ระบบสกิลดีมากๆมีให้เลือกเยอะมาก เกราะเห่ยมาก แต่โชว์หัวตัวละครได้ ระบบปืนเป็นแบบวัดความร้อน ยิงเลี้ยงๆหรือใส่ฮีตซิงค์ดีๆก็ยิงได้ยาวๆเลย ตรงนี้ชอบมาก

ภาค2เนื้อเรื่องก็ดีนะ แต่ภาคนี้จะเล่นในเขตเทอมินัส ประมาณเขตนอกกฏหมาย แดนเถื่อน เลยออกสไตล์คาวบอยอวกาศลุยเดี่ยว กราฟฟิคดีขึ้นมาก หน้าตัวละครดีขึ้นปั้นเก่งๆก็สวยได้ สวยกว่าเดโมของภาค3อีก ชอบโมเดลเกราะมากที่เปลี่ยนเกราะยังไงก็ยังคงธีมของเกราะN7อยู่ แต่ภาคนี้ใส่หมวกแล้วปิดหน้าเลย (ภาค3แก้แล้วเปิดโชว์หน้าได้เหมือนเดิม) ระบบกระสุนเป็นแบบเปลี่ยนแม็ก รู้สึกในcodexมันอ้างว่าไอ้ที่เปลี่ยนนั่นแหละหรือตัวที่ทำให้ร้อนในภาคแรกเลยใช้วิธีเปลี่ยนแทนการรอเล่นครั้งแรกเซ็งเป็ด สกิลหลายๆอย่างของไบโอติกดูดีขึ้นมากดูมีน้ำหนัก

ไม่เล่นได้มั้ย ก็ได้แหละ เชื่อว่าพวกเซฟก็เดี๋ยวคงมีคนอัพให้ที่เว็บ masseffectsave เหมือนเดิม
                                แต่ถ้าเล่นตอ่เนื่องมันจะมีมุขจากภาคก่อนๆมาให้ขำๆบ้าง อย่างในเดโมมันก็มีตัวละครเก่านะ ซาลาเรี่ยนตัวที่ยิงปืนระเบิดน่ะเคยลุยกับเราในภาคแรก

Comment

Working...
                                X