Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 7950GT ดีจริง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Wolverine View Post

เอาจริงๆ งานที่บริษัทผม 7300 เอาไม่อยู่ครับ ตอนนี้ใช้ขั้นต่ำ 7900GS
    เพราะงาน Allus & 3D บางตัว 7300 256MB เปิดแล้วไม่ติดครับ hang ไปเลย พอเปลี่ยนเป็น 7900GS 512GS ก็เปิดติดครับ
    เป็นประสบการณ์จริงจากการใช้งานครับ
    ไม่เห็นเขียนว่าทำงาน 3D ทีแรก นึกว่า มีแต่ 2D ซะอีกครับ อิอิ

เครื่องที่ผมใช้ มันไม่ได้ทำ 3D เลยนะครับ ใช้แค่ ASUS X300 SILENT อยู่ ครับ

เดียวก่อน ตอบคำถามเป็นการเป็นงานก่อน 7900gs ความร้อนที่เห็น ถือว่าเย็นเป็นปกติครับ ไม่มีอะไรต้องห่วงครับ ใช้ต่อไปเถอะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ไม่เห็นเขียนว่าทำงาน 3D ทีแรก นึกว่า มีแต่ 2D ซะอีกครับ อิอิ

เครื่องที่ผมใช้ มันไม่ได้ทำ 3D เลยนะครับ ใช้แค่ ASUS X300 SILENT อยู่ ครับ

เดียวก่อน ตอบคำถามเป็นการเป็นงานก่อน 7900gs ความร้อนที่เห็น ถือว่าเย็นเป็นปกติครับ ไม่มีอะไรต้องห่วงครับ ใช้ต่อไปเถอะครับ
      ...ตามนี้ครับ

Comment

อยากให้เย็นก็ต้อง ซื้อ PCI Fan มาเป่า ลดลงทันใจ จากเมื่อก่อน Fullload 80 กว่า ตอนนี้ ไม่เกิน 70 คน ส่วน
        Idle ก็อยู่ที่ 45-48 แล้วแต่อุณหภูมิห้องครับ ประสบการณ์ตรง

Comment

Working...
        X