Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า 3DMark06 ดูคะแนนตรงไหนครับ ? (ในเว็ปไม่รู้ตรงรึเปล่า)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า 3DMark06 ดูคะแนนตรงไหนครับ ? (ในเว็ปไม่รู้ตรงรึเปล่า)

ผมทดสอบเสร็จแล้ว มันให้ต่อเน็ตเข้าไปดูที่เว็ปไซต์มัน
    (ไม่ทราบว่าคะแนนตรงรึเปล่าในเว็ป เพราะรู้สึกมันแรงกว่าที่จะเป็นได้เลย)

มีวิธีทำให้มันแสดงคะแนนในเครื่องไหมครับ

8800GTS 320MB เดิมๆ ไม่ OC ของผม

ที่เทสท์ CPUTest1 กับ CPUTest2 ใน 3DMark 06

FPS เหลือ 0-1 เลยครับ

ตกต่ำอย่างมาก

ผลคะแนนออกมา ได้ 9848 ครับ

นี่ไม่ได้มาอวดหรืออย่างไร
    แค่สงสัยว่า

ทำไม 8800GTS เดิมๆ ถึงได้ คะแนน ถึง9848
    ควรจะไม่ถึง 9000 ด้วยไม่ใช่เหรอคครับ

ขนาด FPS ตกถึง 0 แล้วกระตุกมาๆเลยด้วยซ้ำที่บางด่าน
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Attached Files
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตรงนั้นมันเทส CPU นะ (ของผมได้ 1-2 FPS นะ)
      ของท่านแรงมาก ละ ( คะแนนผมยังไม่ถึง 7000 เลย ^^" )

Comment

ของผมยังแค่ 6500 เอง - -

Comment

แรงมากครับ ของผมลากขี้แตกขี้แตนยังได้แค่ 92XX เองครับ

Comment

เป็นไปได้ยังไงครับ >.<

Comment

Working...
            X