Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอlcdว้ายสกรีน 19"ของ LGรึยี่ห้อไหนน่าเล่น?(จะเทิร์นจอ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอlcdว้ายสกรีน 19"ของ LGรึยี่ห้อไหนน่าเล่น?(จะเทิร์นจอ)

สวัสดีครับ
    นับเป็นครั้งแรกของผมในการโพสที่นี่เลยครับ
    ผมtoom2236 ขอฝากเนื้อฝากตั้งด้วยครับ
    มาเข้าที่คำถามกันเลย

พอดีจอ crt 17นิ้ว LG ผมมันรวน แต่ยังอยู่ในประกัน
    (อาการคือ จอมืดในแนวตั้ง ตอนแรกยังแค่นี้อยู่ แต่พอทิ้งไว้ตอนนี้เริ่มลามมาเรื่อยๆ แล้ว...)

พอดีผมจะไปส่งซ่อมที่เชียงใหม่ (ซื้อในร้านใน CM) แล้วตอนนี้กำลังเล็ง จอ 19นิ้ว ว้ายสกรีนของ LGอยู่กะจะเทิร์นจอเก่าเอาว้ายสกรีน

เลยขอถามว่าจอ lcd ว้ายสกรีน 19"ของ LG อันไหนน่าสนใจครับ หรือจะยี่ห้ออื่นก็ได้

ที่เห็นในเวปก็มี
    LG "L194WT" 19" Wide Screen Flatron LCD Monitor

ได้ยินว่า LG ออกตัวใหม่
    LG 196WTQ
    น่าเล่นไหมครับ?

ยังมีรุ่นอื่นอีกไหมครับ??? จะได้หิ้วไปไหนมาไหนสะดวก (ไปออกงานทีหิ้วจอกันพะรุงพะรัง)

อิอิ

กะเด้ว!!!
    Last edited by toom2236; 13 Oct 2007, 14:33:49.

ลองเทียบกัยยี้ห้ออื่นด้วยนะครับ ชอบภาพอันใหนก็ซื้ออันนั้นครับ

Comment

19wide เชียงใหม่มี 2 ยักษ์ LG กะ samsung
      benQ ASUS ACER รองลงมา
      i view กะฟิลลิป ต่อท้าย เปรียบราคาดูหลายๆที่ด้วยนะคร้าบบบ

Comment

LG
        ซัมซุง

น่าสนใจครับ ยิ่งหลังๆได้ข่าวว่า LG ก็ VGA จับมือกันผลิตมา ให้แม๊ปกับ VGA ยี้ห้อนี้ยี้ห้อนูนเลยครับ
        แบบว่า support มาตั้งแต่โรงงานจอเลยงับ

Comment

Working...
        X