Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช็คได้อย่างไรว่ามีการ์แลนด์อยู่ในเครื่องอยู่แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช็คได้อย่างไรว่ามีการ์แลนด์อยู่ในเครื่องอยู่แล้ว

เราจะทราบได้อย่างไรว่า เครื่องของเรามีการ์แลนด์ออนบอร์ดคะ

ดูที่หลังM/Bตรงช่องเสียบใกล้ๆport USB ได้เลยครับ บอร์ดรุ่นใหม่ๆมีหมดแล้วครับ

Comment

ดูที่หลัง MB ครับ ว่ามีช่องเสียบสายlanรึป่าว ง่ายสุดครับ

Comment

Comment

อันนี้ดูว่ามันใช้ได้ใหมด้วยครับ ถ้ามีแต่เสีย มันจะไม่ตอยสนองที่หน้านี้ครับ

คลิกขวา มายคอม เลือก properties > device manager
          Attached Files

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากนะคะ

Comment

Working...
            X