Announcement

Collapse
No announcement yet.

pmcom

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pmcom

สอบถามผู้รู้ทั้งหลายผมใช้ P4 3.2E TH ,L2 1 M , FSB800 , Asrock P4i65G , Ram kingstom 512*2 ความร้องซีพียู มันขึ้นไปตั้ง 60กว่า มีวิธีหรือเปล่าที่จะทำให้มันเย็นกว่านี้เน้นแบบประหยัดนะครับขอบคุณครับ

เน้นแบบประหยัด เอายังไงดีครับ เปลี่ยนซิงค์เป็น heat pipe ไปเลยดีกว่ามั้ยครับ ถ้าจะเอาแบบนั้นก็ระบุงบมาครับ จะได้ช่วยเลือก

Comment

P4 รุ่น Extreme จะร้อนกว่าธรรมดา 2-3 องศาครับ ติดพัดลมข้างเคสน่าจะช่วยได้

Comment

Working...
      X