overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: ขอตั้งกระทู้ ขอโทษคุณวิกรณ์ซักครั้ง (รู้สึกผิดจิง)

OverclockZone Member evolution5's Avatar
    Sukhumwit , Silom, Bangrak

Default ขอตั้งกระทู้ ขอโทษคุณวิกรณ์ซักครั้ง (รู้สึกผิดจิง)

เหตุเกิดจากภาพนี้ครับ ทำให้เกิดการเข้าใจผิดกันขึ้น

ขอเกริ่นนะคับ คือคุณวิกร เข้ามาช่วยตอบกระทู้ผม พออ่านๆไป ไปเห็นภาพดังกล่าว ก็เลยเกิดการเข้าใจผิดว่า จะเข้ามาตอบหรือมาว่ากัน ผมเลยโพสข้อความต่อว่าคุณวิกรไป พอตอนหลังถึงรู้ว่าคุณวิกรไม่ได้ด่าผม แต่มันเป็นรูปของเค้า(ลายเซ็น) ผมเลยรีบลบข้อความที่ผมต่อว่าคุณวิกรออก แต่มีเพื่อนๆสมาชิกที่ได้อ่านไปแล้ว ก่อนที่ผมจะลบ อาจจะเกิดการเข้าใจผิดทั้งผมและคุณวิกรได้ จึงขอตั้งกระทู้นี้เพื่อขอโทษคุณวิกรอีกครั้ง และสุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณ คุณวิกรจากใจ ที่ได้เข้ามาช่วยแก้ปัญหาของผม แถมยังโดนผมบ่นไปอีก ขอโทษจริงๆคับ
    รูป รูป

OverclockZone Member savagepong's Avatar
    เกิดที่หัวหิน แต่ตอนนี้สิงอยู่ที่กาญจนบุรี

ลูกผู้ชายใจกล้า น่านับถือ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ผมเข้าใจแล้วครับ อย่าไปคิดมากครับ ถือว่า เข้าใจกันผิดแล้วกัน อิอิ

OverclockZone Member Hokly's Avatar

อาว ทำไม่ทะเลาะกันต่อล่ะครับพี่ กำลังมันส์เลยครับ

แหะๆๆๆ ล้อเล่นนะครับ ดีกันนั่นเเหละ ดีเเล้วครับ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

เข้าใจกันดีก้อดีแล้วครับ^^

OverclockZone Member s4410020's Avatar

ผมว่าต้องไปเอาผิดกับคนต้นเหตุครับ คุณ gearhead ครับ 555

OverclockZone Member PANSA's Avatar
    รามคำแหง 65 (มหาดไทย) & พังงา

Quote Originally Posted by s4410020 View Post
    ผมว่าต้องไปเอาผิดกับคนต้นเหตุครับ คุณ gearhead ครับ 555
    อิอิๆๆ.....

OverclockZone Member zombieto's Avatar
    KMUTT Now in Chiangmai

เรื่องเข้าใจผิดเกิดขึ้นได้ครับ แต่การรู้จัก รู้รักสามัคคีและให้อภัย กันนี่เป็นเรื่องดี ครับ

OverclockZone Member nitroboy's Avatar
    อยู่ที่ใจ ใช่ใบหน้า

ผมว่าข้อความที่ลายเซ็นของคุณ วิกร ที่ทำไห้คุณ จขกท เข้าไจผิดนั้นอ่ะ มันถูกนะครับ ผม้ห็นหลายกระทู้ที่ถามเกือบๆจะเหมือนกันเลย บ่อยๆ
    ลูกผู้ชายตัวจริง ยอดครับ

OverclockZone Member THM's Avatar

ลายเซ็นเปลี่ยนชิวิต(เกี่ยวกันไหมเนี้ย)

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

เข้าใจกันได้ก็ดีแล้วครับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member comeng's Avatar
    ศิริราช,ปิ่นเกล้า,บางแค

ดีจังง ทำไรผิดขอโทษกันมันก้อจบ แบบนี้สิสังคมถึงจะน่าอยู่

OverclockZone Member Microsoft's Avatar
    Major - RachaYoThin

กำลาย เซ็นเป็น ต้นเหตุเองหรือนี่

OverclockZone Member tanasomsuk's Avatar

ลูกผู้ชายตัวจริง อีโวไฟต์ ส.กระทิงแดงยิมส์

OverclockZone Member camera's Avatar
    13.784893,100.613126

Quote Originally Posted by THM View Post
    ลายเซ็นเปลี่ยนชิวิต(เกี่ยวกันไหมเนี้ย)
    เกี่ยวไม่เกี่ยว ก็เปลี่ยนมาหลายท่านแล้วครับ รวมทั้งผมด้วย

.......................................................................................
    ลูกผู้ชายตัวจริงเล็กๆน้อยๆ เคลียกันก็จบ

OverclockZone Member pann's Avatar

คิดไว้ตั้งแต่เห็นกระทู้เมื่อวานแล้วว่าถ้า คุณวิกร เห็นเข้า

ท่าน จขกท ต้องโดน แน่ๆ โดน 2 ครั้งซะด้วย อิอิ

OverclockZone Member star2exodus's Avatar

-*-

OverclockZone Member sak_zeal's Avatar
    อยุธยา แถวตลาด หัวรอ

รักกันไว้ครับ

OverclockZone Member evolution5's Avatar
    Sukhumwit , Silom, Bangrak

ขอบคุณ ทุกท่านที่เข้าใจ และคุณวิกรที่ให้อภัยครับ
    ในเมื่อทุกฝ่ายโอเคเข้าใจกันแล้ว ลบกระทู้ไปเลยก็ได้ครับ จะได้ไม่รกบอร์ด

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by pann View Post
    คิดไว้ตั้งแต่เห็นกระทู้เมื่อวานแล้วว่าถ้า คุณวิกร เห็นเข้า

ท่าน จขกท ต้องโดน แน่ๆ โดน 2 ครั้งซะด้วย อิอิ
    เคยโดนแล้วใช่ไหมครับ

แล้วโดนอย่างอื่นที่ "เหนือกว่านี้" อะไรบ้างครับ

เป็นวิทยาทาน
    Last edited by tgst; 14 Oct 2007 at 16:02:16.

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks