Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่องต่อ dvi การจอเข้าจอ lcd ต่อพวงเป็นเส้นที่สองได้เลยหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่องต่อ dvi การจอเข้าจอ lcd ต่อพวงเป็นเส้นที่สองได้เลยหรือป่าวครับ

อยากรู้นะครับ ว่าต่อ ช่อง dvi แล้ว ต้องเอาสายช่อง gva ออกไหมครับ หรือสามารถต่อพวงได้ทั้งสองช่องทิ้งไว้ได้เลยหรือต้องเลือกช่องใดช่องหนึ่งครับ คือ จอlcd มีสายและช่อง dvi มาตะหากนะครับ ถ้าต่อสองเส้นแล้วจะมีผลเสียอะไรบ้างหรือป่าวครับ
    เครื่องของเพื่อนนะครับ เครื่องผมไม่มีเลยไม่ได้ศึกษาไว้ว่ามันต่อยังไง พวงเป็นสองเส้นได้เลยหรือ ว่า เลือกเพียงเส้นใดเส้นหนึ่งครับ รบกวนช่วยฟันธงทีครับ

เอาออกดีกว่าครับ ใช ้DVi เส้นเดียวพอ

Comment

Working...
    X