ดีฮะ

ผม load gothic 3 มาจากเวปบิท ครับ

spec เครื่องก็

p4 2.8@3.3 ram 256*2 Radeon 9200 256 Mb

ปรับ ที่ low ครับ ก็พอเล่นได้ มี กระตุกบ้างครับ

สนุกมากๆครับ ส่วนตัวแล้ว ผมเลิกเล่น เกม offline ไปนานแล้วครับ

แต่เกมนี้มัน มันส์จริงๆ =_= อิสระ มากๆ เลยครับ ( ฆ่า ตัวทำเควส เอาอาวุธมันมา -_- )

----------------------

ทีนี้ อยากจะ ถาม คอเกมทั้งหลายหน่อย ว่า ถ้า ผมจะเล่นได้ ที่ ความละเอียดสูงสุด

ต้องเปลี่ยน Cpu Ram Pci-E เป็นไรดีครับ ถ้าแนะ Main Board มาด้วย ก็จะขอบคุณมาก +_+

ปล. ผมไม่แน่ใจ ว่า Forum นี้ ถาม Spec เครื่องได้ป้าว ถ้าไม่ได้ ยังไง ก็ขอประทานโทษด้วย

เดวผมจะ Edit ทิ้ง แต่ถ้าได้ ก็ ช่วยๆ กันตอบ ด้วยนะฮะ !!!! +_+