Announcement

Collapse
No announcement yet.

2 ตัวนี้ตัวไหนเวิค กับ 8800GTS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2 ตัวนี้ตัวไหนเวิค กับ 8800GTS ครับ

2 ตัวนี้ตัวไหนเวิค กับ 8800GTS ครับ

1. Thermalright HR-03 +

2. AeroCool Pc Aircon

ปล.ผมเปิดข้างเคสตลอดนะครับ ไม่ปิดฝาเลยสมควรจะใช้พวกนี้ไหมครับ

แล้วถ้าเอาพัดลมบ้าน (พัดลม ฮาตาริ อ่ะครับ เป่าอัดเข้าไปแล้ว สมควรจะใช้พวกนี้รึปล่าวครับ)

ขอบคุณมากๆครับ

ผมชอบตัวบนคราฟ เวอร์ดี

Comment

ผมชอบตัวบนครับ เวอร์ดี

Comment

ตัวบนแล้วติดพัดลมเพิ่มน่าจะเย็นดีคับ^^

Comment

ตัวล่าง ติดใต้การ์ดจอนะครับ ไม่ใช่ซิงค์ แฮะๆ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            ตัวล่าง ติดใต้การ์ดจอนะครับ ไม่ใช่ซิงค์ แฮะๆ
            จะเอามาเป่าอัดน่ะครับ

สรุปฟันธงเองเลย 2 ตัวเลยเย็นโคตร

ขอบคุณครับ

Comment

ปรับพัดลมเดิมๆ 100% ก็ไม่น่าจะมีปัยหาแล้วนะคับ ยกเว้นว่าอยากเปลี่ยนอันนี้ก็คงแล้วแต่ท่าน เท่าที่ทราบมาปรับพัดลม 100% เพื่อนผมปิดเคสเล่นทั้งวันยังไม่เป็นไรเลยคับผม

Comment

8800 อย่าไปเปลี่ยนเลยคับ เดิมๆ ก็เท่จัดแล้ว อย่างท่าน shikuvaบอกอะคับ ปรับรับพัดลมจัดๆ แล้วอาจจะเอา Aircron เป่าอัดซ้ำก็ได้คับ เท่เข้าไปอีก

Comment

สรุป เอา 2 ตัว เรย ครับ

Comment

Thermalrigth HR-03 Plus + พัดลม เย็นลง 10-15 องศา C ตอน full load ครับ
                    Attached Files

Comment

03+ ติดหันไปด้านหลัง อาจเจอปัญหาชนซิ้ง ตัวใหญ่ๆ หันมาด้านหน้ากินไป 4slot Pc Aircon เหมากับใช้กับซิ้งเดิมมากกว่า ด้านนึงเป่า อีกด้าน ดูด ^^

Comment

Thermalright HR-03 +

Comment

Thermalright HR-03 + เจ๋งสุดแล้วครับ ติดกับพัดลม 120mm ยิ่งสุดๆ

Comment

Thermalright HR-03 + ครับ

Comment

ที่ว่าปรับพัดลม ปรับยังไงครับ

Comment

Working...
                              X