Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหมโรงครับ แบบ 24/7 On Air

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหมโรงครับ แบบ 24/7 On Air

หายหน้าไปนานๆ เดี๋ยวถูกลืมครับ เลยมาโหมโรงซักหน่อย
    ก่อนเปิดอัลบั้มเต็มในอีกไม่นานครับ อิ อิ
    รอชมการไล่ล่า Hall of Fame ของนาย Pegazus อีกครั้ง ในแบบเต็มสูบ
    วันนี้ ชมแบบ On Air ก่อนครับ เอาแบบใช้งานได้จริง ในแบบการ์ดคู่ครับ

System
    CPU : Intel QX6850 @4.18 Ghz On Air By U120 Extreme
    MB: Asus Striker Extreme Stock cooling Bios 1305
    Ram : Cellshock DDR2 8000 @ 1066 CL4-3-3-5 @ 2.6 V
    VGA : XFX 8800 ULTRA XXX edition 756/1246 X2 SLI Cooling By Swiftech Stealth and Water Chiller

ปรากฏว่าสามารถทำลายสถิติเดิมของผมลงได้ทุกโปรแกรมเลยครับ
    ทั้งๆที่ สถิติเดิมเนี่ย LN2 นะครับ นี่แค่ On Air นะนี่ ถ้า LN2 จะมันส์ขนาดไหนเนี่ย

เชิญรับชมครับ
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:56:23.

อันนี้เป็นชุดน้ำใหม่ครับ
    เป็น Water Chiller ของ AquaMedic สามารถทำน้ำเย็นได้ที่ 4 C ในปริมาณ 2600 ลิตรต่อชั่วโมง ต้องขอบคุณคุณ SolidSnake ด้วยครับ ที่เคยแนะนำผมไว้นานแล้ว เพิ่งมีโอกาสได้ลอง เย็นดีจริงๆครับ กับ ปั๊มน้ำพุ 2600 L/H จาก โฮมโปร และที่ชอบมากๆ คือ ถังพักน้ำอันนี้ สวยมากๆครับ ระบายความร้อนได้ด้วย ถูกใจสุดๆ
    ส่วนคะแนน Aquamark ก็ได้แค่นี้เองอ่ะครับ ตามประสา หัวเยอะ การ์ดเยอะ AM3 เขาไม่ค่อยชอบ
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:56:23.

Comment

เง้อมากี่ทีก็แรงๆๆๆ ใครเค้าจะไปลืมพี่ลงได้คับเนี่ย ^ ^ เอาใจช่วยคนไทยด้วยกันคร้าบผม

Comment

แรงสุดยอดคับ ถ้าเอา 8800 อันตร้ามา SLi นี้ 01 จะถึงแสนไหมเนี้ย อิอิ

Comment

ของแรงมาอีกแล้วจะรอชมจนจบเลยครับ

Comment

O . O"

Comment

Originally posted by shikuva View Post
              เง้อมากี่ทีก็แรงๆๆๆ ใครเค้าจะไปลืมพี่ลงได้คับเนี่ย ^ ^ เอาใจช่วยคนไทยด้วยกันคร้าบผม
              ขอบคุณคร้าบบ ซื้อชุดน้ำรอบหน้าอย่าลืมชวนนะครับคุณ Shikuva จะได้ฝากซื้อ อิ อิ

Originally posted by AeGis View Post
              แรงสุดยอดคับ ถ้าเอา 8800 อันตร้ามา SLi นี้ 01 จะถึงแสนไหมเนี้ย อิอิ
              ตอนนี้ ก็ SLI อยู่ครับ แต่ยังไม่ถึงแสนอ่ะ รอลุ้นภาค LN2 นะครับ

Originally posted by nong_f View Post
              ของแรงมาอีกแล้วจะรอชมจนจบเลยครับ
              ขอบคุณคร้าบบ แล้วมันจะจบแบบไหนยังไม่รู้เลยครับ จะแต๊บปล่าวนี่

Originally posted by pod View Post
              O . O"
              สบายดีขึ้นบ้างหรือยังครับน้องพจน์ ไม่เห็นเอา 680i มาลากโชว์บ้างเลย ยังไงก็ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน นะครับ

Comment

แรงมากเรยคร้าบบบ

Comment

SLI ได้แรงจับใจดีแต้พี่หมอ....

ถังพักน้ำสะใจดีแอะ หุหุ

Comment

แรงไปอีกแล้วครับพี่หมอ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post

สบายดีขึ้นบ้างหรือยังครับน้องพจน์ ไม่เห็นเอา 680i มาลากโชว์บ้างเลย ยังไงก็ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน นะครับ
                      สบายดีครับ พอดีช่วงนี้ยุ่งๆ กับเจ้าตัวนี้อยู่ครับ

Comment

แรงมากๆขอรับ ว่าแต่ ผลเทสด้านอื่นมีอีกมั้ยขอรับ อิอิ

Comment

แรงอีกแล้ว เมื่อไหร่ผมจะแรงได้แบบนี้บ้างเนี่ย หุหุ

Comment

แรงครับ เป็นกำลังใจให้พี่หมอครับ

Comment

ขออาย แบบเขิลๆนิดนึง ได้มั๊ยครับเนี่ย ..

Comment

Working...
                              X