Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำน้องใหม่อัพเกรดหน่อยครับ เพ่!! ตอนนี้ใช้..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำน้องใหม่อัพเกรดหน่อยครับ เพ่!! ตอนนี้ใช้..

P4 3.00G
    M/B ASUS P4S800-MX
    RAM KINGSTON DDR1 512M
    VGA FX5500
    HDD SEAGATE 40G

คือตอนนี้เกิด อยากเล่นเกมส์ใหม่ขึ้นมาเลยต้องเสียตังนี่อะ งบน้อยครับ 10000 เองแนะนำที ขอบคุนคับ

-*- ผิดห้องแล้วครับ

Comment

10000 เนี่ยนะน้อย ผมว่าขายยกชุดแล้ว+เงินอีก 10000 นึง ซื้อใหม่ดีกว่ามั้ง

Comment

เปลี่ยนการ์ดจอเป็น 7300 gt หรือ 7600gs 256 mb agp8x
        เพิ่มแรมอีก 512 mb คับ^^

Comment

ขายของเก่าทิ้งได้คอมใหม่ ไฉไลกว่าเก่าครับ

Comment

แหง่วว โทดที โพสผิดห้อง...

Comment

ขายชุดเก่า แล้วเอามาโปะกับ 10000 ของท่าน แรงแน่ๆครับ

Comment

Comment

ตอนนี้ในพันทิบ sale การ์ดจอ xfx อยู่ ลองไปหาตัวแรงๆ สัก 4-5 พัน ก็เล่นเกม ok แล้วครับ

Comment

Working...
                  X