Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geil ตัวนี้ชิพไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geil ตัวนี้ชิพไรครับ

2GB (2x1GB) PC2 6400 Ultra 800 4-4-4-12 GX22GB6400UDC 3450

ใครใช้อยู่ช่วยชี้ชัดหน่อยครับ

ท่าน AMD เอา Ram List มาหน่อยครับ ... ถ้าจำไม่ผิด ไม่ใช่ทั้ง Promos และ Elpida ... มันชื่อแปลกๆ ครับ ... ที่แน่ๆ ไม่ใช่ Micron D9GMH แน่นอน ล้าน% อิอิอิอิ

ปล. รุ่นนี้ใช้อยู่ครับ ไม่เลวเลยละ (ซื้อมาตอน 5 พันกว่า)

sigpic

Comment

D9GCT, D9GMH, Elpida ซักตัวครับ
      อ้างอิงจากเวบนี้
      http://overclocking.10.dtiblog.com/b...tegory-41.html

Comment

ขอบคุณมากครับ ได้รู้อีกเพียบเลย

ว่าแต่ถึง 1000แบบสบายๆหรือเปล่าครับ

Comment

ได้ลุ้น D9GMH เลยหรือนี่
          Last edited by aekunited; 14 Oct 2007, 22:31:51. Reason: โอ้ ดับเบิ้ลโพส

Comment

ลองลากดูก็รู้ครับ ถ้าได้ D9GCTหรือD9GMH ก็คงถึงพันได้ แต่ถ้า Elpida คงไม่ไหว
            ผมว่ารุ่นที่ขายหลังๆคงไม่ใช่ D9 แล้วมั้งครับ

Comment

ตัวซิ้ง ส้ม หรือป่าวครับ....

ถ้าตัวนั้น ผมดัน 1000 พอไหวครับ

Comment

ใช้อยุ่ครับ ดันไม่ถึง 1000 แต่ก็เกือบๆฮะ

Comment

ถึง 1000 คับ

Comment

ผมใช้อยู่ ทะลุไปวิ่งบัส1200สําเร็จ

Comment

สงสัยคุณ Wizardmans ได้ D9GMH มา

Comment

ไม่ใช่ Micron D9XXX หรอกครับ ผมเห็นแว๊บๆ จาก Ram List

แต่มันวิ่งเกิน 1000 แน่นอนครับ ดูจากลายเซ็นต์ผมได้เลย ผมใช้ Vizo เป่าด้วยครับ

sigpic

Comment

Working...
                        X