Announcement

Collapse
No announcement yet.

<แนะนำโปรแกรมกู้ File / Drive NTFS>ใช้ Partition Magic อยู่ดีๆ ไฟดับ ... Drive D หาย!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่วมากครับ ขอบคุณที่เอาประสบการณ์น้าตื่นเต้นมาเล่าให้ฟังโหะๆ

Comment

ข้อมูลหาย ผมGhost พลาดไปทับ ชิบห....

cre Raid พลาด Raidไปทับ patition ขึ้น unformated

2 อย่างนี้ เซ็ง บรรทัด2 กู้ได้

Comment

555+ เมียหายไม่เสียดายเท่าข้อมูลหาย อิอิ กำ

Comment

Originally posted by sixvill View Post
          ผมเจออาการคล้ายๆท่าน จขกท เลยครับ

ตอนแรกต้องการจะแบ่ง partition เลยใช้เจ้า partition magic 8.0 แบ่งใน vista
          หลังจากติดตั้งเสร็จแล้ว ดันใช้งานไม่ได้ มารู้ตอนหลังว่าเจ้าตัว partition magic 8.0 ใช้กับ vista ไม่ได้
          จึงไปหาโหลดโปรแกรมตัวอื่นมาใช้ เมื่อได้โปรแกรมที่ต้องการมา ก็มาลบเจ้า partition magic 8.0 ออก

เมื่อลบออกได้ยังไม่ทันเสร็จ ลางแห่งหายนะเริ่มมาเยือน เกิด bluescreen ครับผม
          พอกลับเข้ามา Drive D หายทั้งลูก

ก็Search มาเจอกระทู้นี้แหละครับ จึงได้โหลดโปรแกรมมาลองใช้ ระหว่างตอบกระทู้นี้ ผมก็กำลังรอความหวังของเจ้าโปรแกรมตัวนี้อยู่ หวังว่าจะโชคดีเหมือน จขกท มั่งนะครับ
          เรียบร้อยแล้วครับ สรุปได้ข้อมูลกลับมาครบครับ ชื่อไฟล์ไม่เปลี่ยน และได้กลับมาครบทุกไฟล์ เยี่ยมจริงๆ ขอบคุณ จขกท มากๆครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เล่าเรื่องได้ยอดเยี่ยม.....

โปรแกรมก็ยอดเยี่ยมเช่นกัน....

ตัวโปรแกรมหายากหน่อยนึง...หานานอยู่..ไปเจอที่ MediaFire .....ขอบคุณที่แนะนำโปรแกรมคัรบ

Comment

พึ่งเจอเลย
                เด๋วขอลองก่อนคับ

Comment

อย่าใช้เลยเสียเวลาจิืงๆ
                  Last edited by thaweechai; 28 Dec 2010, 08:58:42.

Comment

ดำเนินเรื่องได้ดีมาก อ่านแล้วลุ้นดี ว่าทำได้หรือไม่ได้
                    สาระๆดีแบบนี้เอามาฝากบ่อยๆนะครับท่าน

Comment

เจ๋งครับ ดันครับ www.hottechlife.com

Comment

Working...
                      X