Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเป็คคอมหน่อยคับ เปิดนาน,เล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเป็คคอมหน่อยคับ เปิดนาน,เล่นเกมส์

ก่อนอื่นขอออกตัวเลยว่าผมอ่านดูหลายกะทู้แล้ว แต่ยังไม่ตรงกับความต้องการ เลยขอรบกวนท่านผู้รู้ช่วยนิด
    -- งบ 18,000 ไม่ต้องเผื่อคับงบเท่านี้จิงๆไม่เอาจอนะคับ (รบกวนขอราคาด้วยไวเทียบเวลาไปซื้อ)
    -- เน้นเปิดบอททั้งวันทั้งคืน(เปิดหลายตัว) เล่นเกมส์ลินเนจ (เค้าว่าสเป๊กมันสูงกว่าเกมส์อื่น)
    -- ขอเป็น Intel นะคับใจรักค่ายนี้ ขอเป็น core2 duo ถ้าไหวนะคับ
    อีกอย่างนะคับผมจะเข้าไปซื้อที่ไหนดีระหว่าง เซียร์รังสิต กับ พันทิพ พอดีผมเด็กต่างจังหวัดอะคับ

ปล. ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกท่านที่ให้คำแนะนำ

E2140 2500
    ASROCK 1333/667 2000
    RAM ROX 667 1Gx2 1800 เข้าว่างั้นนะราคานี้
    HDD 160G 2000
    DVDRW 1200
    CASE 1000
    PSU ENERMAX 460W 2500
    PCI-E 8600GT XXX 5400

Comment

อีกอย่างนะคับผมจะเข้าไปซื้อที่ไหนดีระหว่าง เซียร์รังสิต กับ พันทิพ พอดีผมเด็กต่างจังหวัดอะคับ
      เหมือนผมเลยครับ

อยากให้แนะนำร้านที่จะไปซื้อหน่อยครับ

แล้วประกอบคอมเองมันยากมั้ยครับ

อยากได้ร้านขายเกมส์ พวก bio 4 แนวผจญภัย ภาพสวยๆๆ ยิงมันๆๆ เลือดสาด

หรือ เกมส์แข่งรถ เกมส์เกี่ยวกับกีฬา ขี้เกียจโหลดครับ ที่พอจะมีมังอะ จ.ไรก็ได้ กรุงเทพยิ่งดี
      Last edited by mingming; 14 Oct 2007, 22:20:26.

Comment

เซียรเร้อ ผมพาไปซื้อมิล่ะ

Comment

Final ภาคใหม่ล่าสุด ที่เล่นในpc ใช้ การ์โจอเท่าไรอะ

และ พี่มีโปรแกรมเล่น ps2 ในคอมพิวเตอร์ ปะครับ

ซึ่งผมเคยเล่น ps1 ในคอมมาแล้วครับ แต่ โปรแกรมเล่น ps2 ในคอมพิวเตอร์ หาไม่ได้

ถ้ามีหาให้โหลดด้วยนะครับ

Comment

Working...
          X