Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า VGA ความร้อนเกินขนาดแล้ว . . .

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า VGA ความร้อนเกินขนาดแล้ว . . .

อยากรู้ว่า ถ้าการ์ดจอร้อนเกินไปอ่าคับ แล้วเครื่องจะออกอาการยังงัยอ่ะคับ

แล้วที่เค้าว่า XFX 8600 GTX ร้อน !!! จริงหรอคับ ???

ภาพแตก ภาพค้าง เด้งออกจากเกมส์ รีสตาร์ทครับ

Comment

ร้อนมากเดี๋ยวรู้ง่ะ ทั้งภาพแตกมั้ง เบลอมั้ง ฯลฯ

XFX 8600 GTX การ์ดตัวเนี่ยะมีด้วยเหรอเนี่ยะ เคยเห็นแต่ GT กะ GTS หรือว่าเราตกข่าวหว่า หุหุ

Comment

รู้สึกว่า 8600 GTX จะไม่มีรุ่นนี้นะครับ
        จะมี
        8600GT
        8600GTS
        8800GTX
        ถ้าร้อนแล้วไม่ภาพไม่แตก ไม่ค้าง ไม่ดับ ไม่รีสตาร์ส ก็ยังพอจะ OK ครับ

Comment

XFX 8600 GT XXX edition อ่าคั บ ขอโทดที แหะๆ

Comment

ซิงเดิม ไม่ลาก ก็ร้อนแบบธรรมดาอะครับ แต่ถ้าเอามาลาก แล้ว มันร้อนมาก

Comment

XFX 8600 GT XXX
              ใครว่ามันร้อนเหรอ แล้วไม่ทราบว่าเปรียบเทียบกับรุ่นไหนง่ะครับ ซิงค์เดิมๆของมันก็50นิดๆ ถือว่าปกติสุดแล้วครับ ผมว่าไม่ได้ร้อนอะไรมากมายเลยนะ
              แต่ถ้าสำหรับผมถ้าเกิน40มีเรื่องแน่ๆ หุหุ....

Comment

ที่เคยเจอ มีสีประหลาด ๆ โผล่มา
                เล่น ๆ อยู่บาง unit สีเพี้ยนไป แปลกไป
                ค้าง
                ตบท้ายด้วย บลูสกรีน แสรดดดด
                วิธีแก้ ก็เลิกเล่นเกมส์นั้น....จบ

Comment

8800 gts ร้อนมาก เท่าไรจะปกติครับ
                  ใช้โปรแกรมไรดีครับ

Comment

Working...
                  X