Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gt ทำไม่มันแรงจังอะ 8800gtx เสียวเลยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gt ทำไม่มันแรงจังอะ 8800gtx เสียวเลยอะ

Last edited by apichate; 14 Aug 2008, 16:48:11.

เมื่อไรจะมาขายไทยซะที อยากได้อย่างแรง

Comment

มาพร้อมราคาย่อมเยาว์อย่างว่า คงดีใช่น้อย....

Comment

แรงกว่า 8800GTS อีกแหะ ทำไมไม่ทำชื่อรุ่นออกมาเปง 8900 เลยนะ

Comment

ต้องรอจนมือ2 แล้วเรา ของแรงราคาเบาๆ หิหิหิ

Comment

ถ้ามือหนึ่งราคาไม่เกิน 9000 นี้ น่าสนใจอย่างแรง

ยิ่งมีรุ่น OC Edition อีกไม่อยากพูดถึง !!!

ว่าแต่ ทำไม Bit น้อยกว่า ท่อน้อยกว่า แต่มันแรงกว่านิ งง มาก

Comment

อาจจะสร้างกระแสก็ได้จริงไหมครับ

???
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                ถ้ามือหนึ่งราคาไม่เกิน 9000 นี้ น่าสนใจอย่างแรง

ยิ่งมีรุ่น OC Edition อีกไม่อยากพูดถึง !!!

ว่าแต่ ทำไม Bit น้อยกว่า ท่อน้อยกว่า แต่มันแรงกว่านิ งง มาก
                คงจะคล้ายๆกับ 8600GT แรงกว่า 7900GS มั่ง ส่งมาฆ่า 79GS โดยเฉพาะนิครับ

Comment

ผมว่ากราฟมันแปลกๆนะครับ ส่วน 8800gt แรงกว่า 8800gts แน่นอน แต่ไม่น่าจะถึง 8800gtx

Comment

รอไหมไหวแล้วเมื่อไรจะออกวางขายซะทีีีีีีี โอ้วววววววววววววววว

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                      คงจะคล้ายๆกับ 8600GT แรงกว่า 7900GS มั่ง ส่งมาฆ่า 79GS โดยเฉพาะนิครับ
                      เกมส์ไหนบ้างครับที่ 8600GT แรงกว่า 7900GS อิอิ ลองเอามาให้ดูหน่อยซิครับ

ผมดูผลเทสที่พี่เค้าทำให้ ถ้าไม่นับพวกโปรแกรม Benchmark นี้ เอา FR ในเกมส์ว่า

มันจุกไปเกือบทุกเกมส์เหมือนกันนิครับ อิอิ กร๊ากกกกกกกกกกก (ขอยืมเค้ามาใช้)

Comment

http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...9GS/index.html

ผมแวะเอา Link มาแปะให้แล้วกันครับน้อง jajaboss อิอิ

Comment

มันจะมาเมื่อไรครับนี่ อยากรู้มากๆ ปลายเดือนนี้จะซื้อคอมใหม่แว้วง่า
                          มอง 8800GTS แล้วด้วย งืดๆๆ

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                            เกมส์ไหนบ้างครับที่ 8600GT แรงกว่า 7900GS อิอิ ลองเอามาให้ดูหน่อยซิครับ

ผมดูผลเทสที่พี่เค้าทำให้ ถ้าไม่นับพวกโปรแกรม Benchmark นี้ เอา FR ในเกมส์ว่า

มันจุกไปเกือบทุกเกมส์เหมือนกันนิครับ อิอิ กร๊ากกกกกกกกกกก (ขอยืมเค้ามาใช้)
                            เห็นด้วยครับ 8600GT เน่าสนิท ดีแต่benchmarkแต่เล่นเกมจริง framerate ไม่ได้เรื่อง เดี๋ยวนี้จะดูการ์ดแรงหรือไม่แรง จะดูแค่3DMarkไม่ไ่ด้แล้ว ผมเลิกสนใจโปรแกรมพวกนี้ไปนานแล้วแหละ

Comment

ผมว่าผลมันแปลกๆนะ ดูจากspecและระดับตลาดแล้ว 8800GT ไม่น่าจะแรงกว่า 8800GTS นี่นา?

Comment

Working...
                              X