Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 SV PD อันไหนแรงกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 SV PD อันไหนแรงกว่ากันคับ

คือว่าผมใช้ PD อยู่ อยากทราบว่า แทบกับP4อันไหนแรงกว่ากันคับ

PDแรงกว่าครับ

Comment

PD = P4 2 ตัวบนแพกเกจเดียวกัน

Comment

แล้วตัว P4 3.0e เทียบได้กับ PD รุ่นไหนครับ
        แล้วเทียบกะ Core2

ถ้ามันห่วยกว่ามาก จะได้เปลี่ยนไหม่ยกแพ็ก O_o

Comment

ผมว่า P4 PD ยังไม่***งกันมากเท่าไร
          แต่ถ้า C2D ล่ะได้เรื่อง

Comment

Originally posted by hamoy View Post
            แล้วตัว P4 3.0e เทียบได้กับ PD รุ่นไหนครับ
            แล้วเทียบกะ Core2

ถ้ามันห่วยกว่ามาก จะได้เปลี่ยนไหม่ยกแพ็ก O_o
            3.0e น่าจะเทียบได้กับ P4 3.0 775 น่ะครับ ไปเทียบกับ Pd ไม่ได้ครับเพราะมันเป็น Dual Core

Comment

รู้แต่วันนี้พึ่งถอย E6550 มาแทน P4 520 2.8E ตัวเก่า
              แค่ลงวินโดวยังคนละเรื่องเลยครับ E6550 ลงปรู๊ดๆ เสร็จแล้ว

ปล. ก่อนหน้านี้ เปลี่ยนบอร์ดกะแรม แล้วงบหมดเลยเอา 520 มาใส่แทนไปก่อนครับ

Comment

Working...
              X