Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300GT อีกทีหน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300GT อีกทีหน่ะ

เอากันละครับ สเปกเดิม จากคราวที่แล้ว PD805 วิ่งที่เท่าไรไม่รู้ แต่มากกว่าเดิม 3.8 มั้ง ส่วน 73GT เราก็ลากไปอีก 10MHz สำหรับ core และ 20MHz สำหรับแรม

มาดูคะแนนครั้งก่อนกันดีกว่า

จากกระทู้นี้ครับ
    http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php?t=8539

มาดูคะแนนใหม่ของเรา แอ่นแอ๊นนนนนนนนนนนนนน

ติชมกันได้ ตามสะดวกครับพี่น้อง

Comment

โหแรงอ่ะ ไล่บี้ 7800 จั๋งแล้ว

Comment

โหแรงอ่ะ ไล่บี้ 7800 จั๋งแล้ว
        7800 จั๋งเท่าไรอยู่ครับ พี่จะได้ จัดการ ลากต่อ

Comment

พี่กบอย่าใช้เลย ไม่เห็นจะดีเลย (ให้ผมดีกว่า)

Comment

พี่กบอย่าใช้เลย ไม่เห็นจะดีเลย (ให้ผมดีกว่า)
            น้องนิกไปเอาลำโพงจั๋งมาให้พี่จิ่ แล้วเอาการ์ดจอพี่ไปเรย 555+

Comment

ที่แน่ๆ 7600 Gs ของผมสู้ไม่ได้เลย

Comment

แรงกว่า7600gs ddr3ผมอีก ขอตามนะครับ

Comment

ขอ 3 dmark 06 หน่อยสิจ๊ะ

Comment

โทษทีคับ คือ ผมมีโปรแกรมเทสต์แค่ตัวนี้ตัวเดียวอ่ะ พวก 3d mark หาโหลดตัวเต็มไม่ได้เรย

ที่มีก็มี 3d mark 2001 se สมัยนู้นนนนน เทสต์ได้ 2 หมื่นก่าๆ ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้อ่ะ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                      โทษทีคับ คือ ผมมีโปรแกรมเทสต์แค่ตัวนี้ตัวเดียวอ่ะ พวก 3d mark หาโหลดตัวเต็มไม่ได้เรย

ที่มีก็มี 3d mark 2001 se สมัยนู้นนนนน เทสต์ได้ 2 หมื่นก่าๆ ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้อ่ะ

นี้จ๊ะ http://www.futuremark.com/download/3dmark06/ แต่ 580MB นะจ๊ะ

Comment

เน็ต 256K นะครับ - - ไม่อยากจะพูด วิ่งไม่เตมอีกตะหาก เน็ตทุย

Comment

แรงๆ

Comment

Working...
                          X