Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยากสอบถามครับเครื่องมีปัญหาเวลาเปิดเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยากสอบถามครับเครื่องมีปัญหาเวลาเปิดเครื่อง

ตอนแรก เราจะได้ยินเสียงร้องดัง ปี๊ป ยาวมากไม่จบ พอเรากดปิด พอเปิดใหม่อีกครั้ง ก็เข้าWindows ไม่ได้มันจะเข้าไปหน้าจอที่ให้เลือกไป Safe mode แต่ พอกดเข้า Windows ก็เข้าไม่ได้เลย มันจะเข้าไปหน้าโหลด Windows เวลาโหลดอยู่ ก็จะบูตมาหน้า ที่จะให้เลือก Safe Mode ใหม่ อยากรบกวนหน่อยครับว่าเป็นปัญหาอะไร Hardware หรือ SoftWare ครับ ขอบคุณครับ

น่าจะhardware เพราะมานมีเสียงร้อง เอาไปเช็คที่ศูนย์ ดีกว่า

Comment

ตามท่านด้านบนเเล้วกัน ดีทีสุดเเล้ว

Comment

Working...
      X