Announcement

Collapse
No announcement yet.

DDR2 533 ของท่าน คุ้มค่าหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DDR2 533 ของท่าน คุ้มค่าหรือยัง

เมื่อคืนไม่มีไรทำครับ เบิร์นแรมเล่นกับ memtest ผ่านไป 50% โอ้แม่เจ้า error 119 ครั้ง

- -"

แระเวลาต่อมา หลังจากเบิร์นไปนานมาก(พอสมควร) ก็เริ่มหาตำแหน่งที่เสถียร ได้เท่าไร ดูได้จากรูปเลยครับ

แรมนี้เป็น corsair value ครับ ไม่มีซิงค์ DDR2 533 512*2 ครับ
    บนบอร์ด asus P5PL2 ติชมตามสะดวกครับ

ปล. กะว่าจะกด timing ลงอีก แต่ไม่มีเวลาเบิร์นแล้วครับ ลองกดไป 3 บูตไม่ขึ้นเรย -*-

Comment

อีกรูปครับ ลืมไป โทษที เดี๋ยวไม่รู้ว่า corsair - -"

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php?t=9969

ของนิกคุ้มแว้วงับพี่กบ อิอิ

Comment

แง่ง เดี๋ยวจะเอาให้มากกว่านิก ของนิก 364 (728) เดี๋ยวรอซักแป๊บ พี่จะลากให้แซงเรยครับ

Comment

ลากไป 360 ก็เยอะแล้ว แต่เอาอีกก็ดี

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              อีกรูปครับ ลืมไป โทษที เดี๋ยวไม่รู้ว่า corsair - -"
              คุงงัป คงคุ้นหน้าคุ้นตาผมมั้งปะ อิอิ คือประมาณว่าขอเบอปรึกษาเรื่องคอมหน่อยจิ โพสมะไหวละเกรงใจชาวบ้านเค้า งุงิ ไม่กล้าโพสในนี้เมลมาบอกเบอหน่อยกอ้ได้น่ะงัป เด่วจะแวะมาดู

Comment

เมล์ข้าพเจ้า ว่อนไปทาง pm แล้วครับ เช็คได้เลย ผมเล่น msn นะครับ ถ้าเล่นก็แอดมาได้ครับ

Comment

อีกทีครับ จาก 533 ไปถึง 800 แล้ว อยากไปไกลกว่านี้ cpu ไม่เล่นด้วย

Comment

อูย ดูเปนนิดหน่อยคับ แต่ทำไม่เปน อยากทำเปนบ้างจังจะได้ใช้คอมคุ้ม
                    อยากเล่น c2d e6600 คลอกสัก 3g ก้อพอใจแว้วคับเอาธรรมดา แต่ทำไม่เปนหรอก
                    ถ้าผมซื้อไหม่รบกวนมาทำให้หน่อยจิ งุงิ

Comment

Working...
                    X