Announcement

Collapse
No announcement yet.

m2n-e-sli หาไม่ยากอย่าที่คิดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m2n-e-sli หาไม่ยากอย่าที่คิดครับ

คือว่าเมือวันเสาร์ที่ผ่านมาไปเดินเล่นพันทิพมาครับ ไปซื้อ m2n-E มาครับ
    คือว่าตอนแรกก็คิกว่าหายากนะครับ แต่พอเอาจริงๆแล้วก็หาไม่ยาก ยังไม่ได้หาเลยครับเดินเข้าไปที่ร้าถามพี่ เก่ง ร้าน พีชีเอ้าเร็ต ชั้น 3 พี่เข้าก็โทรไปเอามาให้ครับ เอามา 2850 บาทครับ
    Last edited by pipo-x-zero; 15 Oct 2007, 11:10:53.

ที่ ตึกคอม ขอนแก่น (โอเอซี) 2900

Comment

มันคนละตัวกันคับM2N-E SLIมีเกลื่อนแต่M2N-Eอะหายาก

Comment

ตัวที่เค้าหากันมันไม่ใช่ M2N-E SLI ครับ มันเป็น M2N-E ครับ

Comment

นี้เค้าหากัน

นี้รุ่นที่คุณซื้อมาคับ

Comment

ตึกคอมขอนแก่น m2n-e sli เกลื่อนครับมีทุกร้าน
            แต่ m2n-e ไม่มีแม่งซักร้านเซ็งโคตรๆได้ alive มาซะ

Comment

สรุปแล้วเจ้าของกระทู้ไปซื้อ M2N-E SLI มาใช่มั้ยเนี่ยครับ
              ชื่อกระทู้บอก M2N-E SLI แต่พอเข้ามาอ่านบอก M2N-E เลย งงๆ ว่าซื้อตัวไหนกันแน่

Comment

M2N-E ไม่น่าจะราคา 2850 นะ น่าจะ M2N-E SLI มากฝ่า

Comment

หลายวันก่อนไปดูมายังมีอยู่นะคับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 37xx บาท คับ ข้างร้าน Busitek น่ะ ร้านไรจำไม่ได้

Comment

กำ โทดทีครับ ขออภัยทุกท่านด้วยครับ

Comment

-*-

Comment

อ่านไปตอนต้นกำลังดีใจเลย แต่พอมาตอนท้ายกระทู้ เศร้าเลย อยากได้ M2N-E มั่กๆ

Comment

Originally posted by Cyberbat View Post
                          อ่านไปตอนต้นกำลังดีใจเลย แต่พอมาตอนท้ายกระทู้ เศร้าเลย อยากได้ M2N-E มั่กๆ
                          ใจเย็นๆคับ เดี๋ยวมันก้อทำมาขายอีกคับ^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            ใจเย็นๆคับ เดี๋ยวมันก้อทำมาขายอีกคับ^^
                            ว่าจะเปลี่ยนใจมาสอย Abit แทนแล้วอ่ะคับ แต่ราคามันเกือบสุดปลายมือจริงๆ

Comment

อยากรู้ว่าทำไม ที่พันทิพย์ไม่เอา M2N-E มาขาย พอถามเขา เขาว่าของlot หลังๆมันไม่ดีอะงับ ใครพอรู้บอกทีเด้อ

Comment

Working...
                              X