Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรดชี้แนวทางOCทีคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรดชี้แนวทางOCทีคร้าบ

ทำไงให้E4400น้อยๆของผมไปได้เยอะๆหน่อย

เสป็คเครื่องนะคับ

MB : ASUS Blitz Formular

CPU : Intel E4400

GPU : EAH 2600XT

RAM : Kingston 512*2 single channel

HDD : Seagate 250GB SATA II 7200 RPM

PSU : 500w TSUNAMI

ใช้ บอดเทพ แต่ทำไมใช้แรมกระจอกจ้ง
    ต้องใช้แรม บัส 1066 ชิพ D9GMH & D9GKX เลยซิครับ

Comment

Originally posted by bigtees View Post
      ใช้ บอดเทพ แต่ทำไมใช้แรมกระจอกจ้ง
      ต้องใช้แรม บัส 1066 ชิพ D9GMH & D9GKX เลยซิครับ

Comment

ทำไมไม่อัพเกรดแรมล่ะครับบอร์ดก็เทพแล้ว

Comment

ก็หน่านหนะสิ ซ์้อให้ผมสักแถวสองแถวสิ 55

Comment

เป็นผมใช้บอร์ดตัวละซัก 4-5พันก็พอ แล้วเอาเงินที่เหลือเพิ่มแรมกะเปลี่ยน cpu ดีกว่าอ่ะ

Comment

Originally posted by WhoAmI View Post
              เป็นผมใช้บอร์ดตัวละซัก 4-5พันก็พอ แล้วเอาเงินที่เหลือเพิ่มแรมกะเปลี่ยน cpu ดีกว่าอ่ะ
              เห็นด้วยครับ

Comment

เง้อๆ แต่ผมคิดกลับกันอ่า 555+ ซื้อบอดแพงๆไว้ก่อน แล้วค่อยใต่เต้าอุปกรณบนบอร์ด

Comment

บอร์ดเทพอย่างเดียวไม่รอดหรอกท่าน CPU&Ram ไม่เทพพอก็ลากไม่ไป

Comment

Working...
                  X