Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกบอร์ดที่ VGA ไม่ on ให้ที เอาราคา 2 พัน นิด ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกบอร์ดที่ VGA ไม่ on ให้ที เอาราคา 2 พัน นิด ๆ

ตามหัวข้อครับ

เพราะ Alive ถ้าเอาไปต่อ VGA แยก chip มันจะร้อนหรือเปล่า

แล้วตัวนี้เป็นไงบ้างครับ

Last edited by Expgamez; 15 Oct 2007, 14:15:43.

ชิพ NF ร้อนทุกตัวแหละครับ

M2N แล้วกันครับ

Comment

Originally posted by yeenhothit View Post
      ตามหัวข้อครับ

เพราะ Alive ถ้าเอาไปต่อ VGA แยก chip มันจะร้อนหรือเปล่า

แล้วตัวนี้เป็นไงบ้างครับ

ในรูปมีช่องใส่แรม 2 ตัว ทำไมมัน max 8 gb อ่ะครับ

Comment

ดูเวป ASUS ดีกว่าครับ เวปบ้านเรา มั่วเก่ง
        Attached Files

Comment

M2N ตัว X กับ ตัวไม่ X อันไหนดีกว่าท่าน วิกร
          ผมว่า ตัวที่มัน X ดีกว่า ถูกม่ะ

[ XXX ยิ่งดี 555+]

Originally posted by wikorn View Post
          ดูเวป ASUS ดีกว่าครับ เวปบ้านเรา มั่วเก่ง
          Last edited by Expgamez; 15 Oct 2007, 14:42:54.

Comment

???

Comment

X เป็นรุ่นตัด OPTION ทิ้งครับ
              สรุป มีx ก็รุ่นประยัดสุด

Comment

M2N ชิบ nForce 430
                M2N-X ชิบ nForce 520

มันแตกต่างกันอย่างไรครับท่าน วิกร ผมละงง

Comment

อยากรู้ ๆ

Comment

ดันไป ท่านวิกรนอนซะแล้ว

รอพรุ่งนี้ละกัน หุหุ

Comment

M2N ชิบ nForce 430
                      M2N-X ชิบ nForce 520

มันแตกต่างกันอย่างไรครับท่าน วิกร ผมละงง

Comment

Chip520ใหม่กว่า
                        บอร์ดโดยรวมเหมือนกัน
                        ราคา X ประมาณ2000
                        mem Xรับได้2ช่ิอง มากสุด2G ส่วนอีกเเบบมีมา4ช่อง ได้8G

alive ที่เป็นATX ไม่มีVGAก็มีนะครับ ราคาถูกXอีก

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                          Chip520ใหม่กว่า
                          บอร์ดโดยรวมเหมือนกัน
                          ราคา X ประมาณ2000
                          mem Xรับได้2ช่ิอง มากสุด2G ส่วนอีกเเบบมีมา4ช่อง ได้8G

alive ที่เป็นATX ไม่มีVGAก็มีนะครับ ราคาถูกXอีก

หรอครับ รุ่นไหนครับ สนใจ ๆ ครับ

ดันครับ ๆ อยากรู้ ๆ
                          Last edited by Expgamez; 16 Oct 2007, 21:31:29.

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                            ตัวไหนครับอยากรู้ ๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ALiveNF5-VSTA ไง ATX ไม่ VGA ON
                              ชิปเซ็ท nForce 520

Comment

Working...
                              X