Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนที่ลองแล้วครับ P5PL2 กับ Core2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนที่ลองแล้วครับ P5PL2 กับ Core2

ขอถามคนที่ลองแล้วครับ P5PL2 กับ Core2

อยากรู้ว่ามันใช้ร่วมกันได้ไหมครับ

P5PL2 ตัวแรกนะครับ ไม่มี REV

พอดีลองอ่านกระทู้อื่นๆแล้วไม่มีใครฟันธงเลยครับ

แบบว่าอยากรอ SSE4 มาค่อยซื้อบอร์ดใหม่ทีเดียว (45nm)

rev แรกใส่แล้วบูตไม่ขึ้นครับ

rev หลังใส่ได้ครับ แต่วิ่ง 800 ครับ (ถ้าใส่ตั้งแต่ E6XXX ที่บัส 1066 1333 ก็วิ่งเหลือ 800 หมดครับ)

Comment

ครับ

T-T

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        rev แรกใส่แล้วบูตไม่ขึ้นครับ

rev หลังใส่ได้ครับ แต่วิ่ง 800 ครับ (ถ้าใส่ตั้งแต่ E6XXX ที่บัส 1066 1333 ก็วิ่งเหลือ 800 หมดครับ)
        ถูกต้อง ละคราบบบบบบ

Comment

Working...
        X