Announcement

Collapse
No announcement yet.

conductive pen!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• conductive pen!!!!!

หาซื้อที่ไหนคร้าบ วันนี้ผมไป ร้าน "อมร" มาสาขา โลตัส บางใหญ่ ไม่มีขายครับ แถมตอนถามพี่คนขายเขายังมองหน้าเหมือนกับว่า " conductive pen มันคือ ..ตื๊ด.. อะไรวะ?

รบกวนหน่อยนะครับ มีคัยทราบ บอกๆหน่อยนะ อยากจะอัดมันเต็มที่ แล้วอะ 7950gt

เวงกรำ อมร ยังไม่มีแล้วจะหาได้ที่ไหนละเนี่ย ผมก็หาอยู่

Comment

นัฐพงษ์บ้านหม้อครับ แท่งละ 900 กว่าบาทครับ

Comment

มันคืออะไรหรอครั บ ?

Comment

ปากกามีสารตัวนำไว้เชื่อมลายวงจรงับ ทำไมอมรไม่มีหว่า บอกชื่อไทยๆเค้าดีมั๊ย เอาตามเข้าใจ อิอิ

Comment

เดี๋ยวๆ ว่าจะลองไปดูที่เมเจอร์ท่าน้ำนนท์

Comment

conductive pen จะรู้จักกันว่า ปากกาต่อลายปริ้น ลองเดินหาแถวบ้านหม้อดูครับ ผมได้มา 800 บาท

อย่าสับสนกับปากกาเขียนปริ้นนะครับ

Comment

ครับ "ปากกาต่อลายปริ้น" ชื่อไทยแนวดี

ขอบคุนมากครับ

Comment

Originally posted by vatty View Post
                  ครับ "ปากกาต่อลายปริ้น" ชื่อไทยแนวดี

ขอบคุนมากครับ
                  ต่อลายวงจรไรประมาณนี้เหรอครับ

Comment

Working...
                  X