Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่อง FlashGet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่อง FlashGet

ผมลงFlashGet เข้าไปแล้วนะครับ แล้วผมจะดาวโหลดโปรแกรม คลิกขวา มันก็ไม่มีที่ดาวโหลด FlashGet ผมอยากรู้ว่ามันมีที่ปรับให้ใช้กับไม่ใช้หรือปล่าวครับ(ของผมเป็นเวอ 1.96 ครับ)

ดันๆๆ่ช่วยทีนะครับ

Comment

อื่ม ปลับเป็นภาษาไทย แล้วก็เข้าoption ดูละกันครับ ถ้ามีมานก็มีแหละครับ

Comment

ผมลองลง 1.67 เป็นภาษาไทยก็ใช้ไม่ได้เหมือนกันครับ

Comment

1.96ก็มีภาษาไทยครับ แต่ปกติ คลิกขวาแล้วโหลดมานก็ใช้ไม่ค่อยจาได้เรื่องอยู่แล้วครับ เพราะพอกดไปมานก็ไปโหลดตัวiconซะงั้น เพราะฉนั้นมีหรือไม่มีมานมีค่าเท่ากันเลย -*-

Comment

ปกติ มันจะขึ้นโปรแกรมมาเองเลยนี้ พอเรากดลิ้งค์ที่โหลดอะ

ยกเว้นบางที จะไม่ได้
            Attached Files

Comment

Working...
            X