Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คนี้เล่นMedal Of Honor Airborne.กะตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คนี้เล่นMedal Of Honor Airborne.กะตุก

4800+ (2.9)
    8800gts 320
    ram2g
    ปรับสุดหมด 1024*768ทำไมกะตุกอะเล่นบน vista64

เป็นเพราะวิสต้าหรือป่าวครับ

Comment

เล่นxpก็เป็น

Comment

ไม่มีคนตอบเลย

Comment

ถ้าVista อะ กระตุกแน่นอน เพราะมันไม่รองรับ

Comment

Originally posted by 10632 View Post
            4800+ (2.9)
            8800gts 320
            ram2g
            ปรับสุดหมด 1024*768ทำไมกะตุกอะเล่นบน vista64

ลอง 32 บิต ดูครับ ลื่นแน่

Comment

แล้วจะเล่นCrysisได้ไมนี้

Comment

ผมเล่นก้อลื่นดีนะครับ กระตุกเปนบางช่วง
                AM2 4000+
                8600 GT
                ram 2 G
                แต่ผม vista 32 bit นะครับ

Comment

ดุจากสเป้กน่าจะได้นะครับ อาจจะอยู่ที่เจ้า วินโดว์ ไม่ก้ไดร์เวอร์นะครับ

Comment

สเป็คนี้เสป็คเทพนะครับ Crysis ผมว่าก็ยังลื่นเลย เพียงแต่ ไม่ได้ตั้งระบบ Cache ที่ดีไว้แน่นอนครับ จิงๆน่าเล่น 32bit ครับ 64bit อย่าเพิ่งไปเล่นมันครับ เพราะโปรแกรมหลายโปรแกรมยังไม่ suppost 64bit ผม GS 7900GS เล่น Medal Of Honor Airborn, COH 4 demo ที่ 1280x1024 ยังลื่นเลยครับปรับ high หมดนะครับ

Comment

ระบบ Cache คืออะไรคับ

Comment

เกมส์นี้ไม่ลองรับ 64 bit ครับ ลองอ่านดูในไฟล์ Reame

Comment

ผมก็กระตุกนะ ถ้า Vistra อ่ะ แต่ Xp ลื่น
                          Q6600
                          Blize Formura
                          8800GTS
                          Ram 2 G

Comment

Originally posted by torrezgl View Post
                            เกมส์นี้ไม่ลองรับ 64 bit ครับ ลองอ่านดูในไฟล์ Reame
                            น่าจะตามนั้นครับ ถ้าเล่น Ram 1GB*2 ไม่ต้อง Vista 64 ก็ได้ Vista 32 ก็พอ

sigpic

Comment

สเปคอย่างเทพเลยครับ ไม่น่ากระตุก
                              ถ้าเป็นเครื่องผมที่ใช้อยู่หละก็ กระตุกตาย

Comment

Working...
                              X