Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้GALAXY 8600GT (overclock) 600/1600 pci-eบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้GALAXY 8600GT (overclock) 600/1600 pci-eบ้างครับ

กำลังจะซื้ออยู่ครับ ไม่ทราบว่าใช้ดีและมีจุดเด่นตรงไหนบ้าง

เปล่าเชียร์นะ....ไม่ลองมอง A650 ไว้อีกตัวเหรอครับ เม็ดแรมเกรดดี ลากกันยาวๆ

Comment

ลองเข้าไปในกระทู้นี้ดูครับ คุยเกี่ยวกับเรื่อง 8600GT หลายค่ายโดยตรง ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=98973

Comment

ผมครับ ใช้อยู่ ร้อนพอตัวนะครับ

ลากได้สุด แล้ว ซิงค์เดิมแล้วสเถียร

ก็ 655/1840 หน่ะครับ

แต่หาพัดลมมาเป่ามันก็ดี ^^

Comment

Originally posted by dears View Post
          เปล่าเชียร์นะ....ไม่ลองมอง A650 ไว้อีกตัวเหรอครับ เม็ดแรมเกรดดี ลากกันยาวๆ
          เห็นด้วย แค่ไม่ o/c ก็จะเท่าๆ ตัว 8600GTS ละ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ผมเล่นเกมส์ปรับฟูลหมด ยกเว้น ปิดAA บางเกมส์ ลื่นหมดครับ เพราะผมลากตันที่ 661 สเถียรสุด driver 163.69 3d 05 ได้หนึ่งหมื่นหนึ่ง 06 ได้หกพันห้า แรงพอตัวแต่ถ้าให้เลือกดูรุ่นราคาพอๆกันแต่ซิงค์ดีๆเย็นๆกว่านี้core สูงขึ้นมาหน่อย ดีกว่าครับจะได้ oc ไปได้อีกไกล แรงขึ้นเยอะ

Comment

Originally posted by dears View Post
              A650 มันคือรุ่นอะไร ยี่ห้ออะไรครับ คิดๆอยู่ว่าจะซื้อการ์ดจอใหม่ครับ

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
                A650 มันคือรุ่นอะไร ยี่ห้ออะไรครับ คิดๆอยู่ว่าจะซื้อการ์ดจอใหม่ครับ
                Spark GeForce 8600GT A650

Comment

จุดเด่นมันก็คือ Suppost DX10 เป็นการ์ดระดับกลางนะครับ เพราะราคาอยู่ในขั้นนี้ จากการเล่นเกมส์ปรับ High ได้เกือบหมดทุกเกมส์เช่นกันครับ ส่วนดีไม่ดีนั้นหรือจะเอามาลากนั้นอันนี้ขึ้นอยู่ที่ยี่ห้อแล้วครับ

Comment

Working...
                  X