Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มโคดๆ C420 ตัวละ1450 ขอเทียบผลเทสกับC2Dเดิม ๆ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มโคดๆ C420 ตัวละ1450 ขอเทียบผลเทสกับC2Dเดิม ๆ หน่อยครับ

ซื้อมา 1450 กับAsrock Conroe1333D667 เอามาวิ่ง 2.8 Ghz
    มีผล CPUMark99 กับ SuperPI อยากเทียบกับคนที่ใช้ C2D เดิม ๆ หน่อยครับ
    ตัวนี้จะประมาณเท่าความเร็วเท่าไหร่ ก่อนใช้ AMD มาเกือบ 7 ปีย้ายค่ายแล้วครับ
    Attached Files

อ่ะ คล็อกขำๆนะ

Last edited by gidd009; 17 Oct 2007, 01:10:53.

Comment

เทสผ่านตัวเดียว Supper PI รันไม่ได้ Vista ไม่ยอมให้รัน นะ

Comment

สเป็คตามลายเซ็น OC โดยทุกอย่างเดิมๆ ไม่มีการเปลี่ยนซิงค์ ไม่เพิ่มไฟ แค่เพิ่มบัส กับทดแรมครับ
        Attached Files

Comment

เล่นรัยกันง่ะ....เห็นเขาว่าขอเทียบกับเดิมๆไม่ใช่เย๋อ หุหุ

Comment

เอ ของเราเป็น C2Q จะเอามาเทียบได้มะอ่า

Comment

งั้นเอาอันนี้ไปดูละกัน อิอิ

หุหุ C2Q ก็ได้ประมาณนี้แหละ อิอิ
              Last edited by big_1981; 2 Sep 2008, 14:21:56.

Comment

อยากเทียบกับเดิม ๆ พี่ หาความคุ้ม

Comment

ที่นี่จะมีคนใช้เดิมๆหรอครับเนี่ย ?

Comment

สเป็คเจ้าของกรทู้ผมว่าคุ้มนะ คิดเล่นๆคะแนนหารราคาCPUmark 1450/354 ได้คะแนนล่ะ 4 บาท ลองหารดูแบบนี้จะเห็นว่าคุ้มมากๆ ของผมนี่ฟุ่มเฟือยเลยลองหารดูแล้วตกคะแนนล่ะ 10 บาท

Comment

Super PI 1 M

E4300 @ 1.8GHz

E4300 @ 2.4GHz

CPUMark

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        เทสผ่านตัวเดียว Supper PI รันไม่ได้ Vista ไม่ยอมให้รัน นะ
                        ลองปิด UAC ดูครับ

Comment

Working...
                        X