Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ

อยากรู้ร้านที่ขาย win XP black แท้นะครับ

ที่1000ทิพ มีร้านไหนขายมั้ยครับ

dark เหรอ????
    black ไม่ค่อยคุ้นแฮะ สงสัยเรายังเชยอยู่ ไม่เคยใช้ หุหุ

Comment

black หรือ dark ไม่มั่นใจ

แต่มันจะออกดำๆ ถ้าจำไม่ผิด black ถ้าเปน dark ก้อขออภัยครับ

ที่ 1000ทิพมีขายมั้ยครับ ร้านไหนช่วยบอกที

Comment

Originally posted by NeroPhoto View Post
        อยากรู้ร้านที่ขาย win XP black แท้นะครับ

ที่1000ทิพ มีร้านไหนขายมั้ยครับ
        ตัวใหม่ black v3 ครับ(ถ้า dark v5) ของพวกนี้คงไม่เรียกว่าแท้มังครับ 1000ทิปมีหรือป่าวไม่แน่จัยครับ แต่โหลดตามเน็ตนี่อื้อเลย(ถ้าเนตแรง)
        Last edited by zman; 17 Oct 2007, 09:19:30.

Comment

ถ้า dark ผมว่ามันไม่ค่อยเวิคง่ะ เล่นตัวเดิมๆยังจะแจ่มกว่าเลยครับ (นี่ความเห็นส่วนตัวนะ) เก็บข้อมูลมากจากเพื่อนๆที่เคยตั้งกระทู้ถามถึงปัญหาของมัน แถมลองเล่นเองแล้วไม่ค่อยโดนใจง่ะ

Comment

เห้นด้วยที่ดาร์คไม่ค่อยเวิร์คครับ ส่วนสิ่งที่ท่านต้องการผมว่าตามเว็ปบิตน่าจะหาได้นะครับ ผมเน็ตเต่า ใช้มะได้ครับ

Comment

พอดีเหนมัน หน้าตาน่ารักเลยอยากลองคบหาดู

มันแย่ยังไงเหรอครับ

ถ้าหน้าตาน่ารักแต่ นิสัยแย่ก้อจะคบหา XP ธรรมดาต่อไป

Comment

Originally posted by NeroPhoto View Post
                พอดีเหนมัน หน้าตาน่ารักเลยอยากลองคบหาดู
                มันแย่ยังไงเหรอครับ
                ถ้าหน้าตาน่ารักแต่ นิสัยแย่ก้อจะคบหา XP ธรรมดาต่อไป
                ว่ากันด้วยเรื่องสวยงามก็โอเคครับ แต่หากใช้แล้วให้ระวังพวก service และไฟล์ system อาจเจอปัญหาได้บ่อยๆ สรุปว่ายังไม่เสถียรนั้นแหละ
                แต่ไม่รู้นะว่าบางคนที่ใช้งานอยู่อาจไม่เจอปัญหาก็ได้ ผมคงเรื่องมากไปเอง เลยไปเจอข้อบกพร่องของมันเข้า งั้นเอาเป็นว่าหากมีอยู่แล้วในมือ ก็ลองดูให้เห็นกับตัวดีกว่าครับ (สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น)

Comment

Working...
                X